TPBank NH Tiên Phong thông báo tuyển dụng 62 vị trí trên toàn quốc [31.01.2016]

Bạn ơi, bạn có được TP gọi chưa? Mình mới nhận cuộc gọi từ TP Đà Nẵng, bảo là 9h30 sáng thứ 7 tuần này đi phỏng vấn ở 271 Nguyễn Văn Linh. Mình tưởng là sẽ Test trước, ai dè báo phỏng vấn gấp thế này chẳng biết đường nào luôn. Chắc là Pv sơ tuyển xong mới Test nhỉ? hix :(
bạn ơi, bạn phỏng vấn chưa, phỏng vấn thế này là phỏng vấn sơ loại rùi test hay thế nào? phỏng vấn khó ko bạn?

bạn ơi, bạn phỏng vấn chưa, phỏng vấn thế này là phỏng vấn sơ loại rùi test hay thế nào? phỏng vấn khó ko bạn?
Không biết vị trí bạn dự tuyển sẽ như nào nhưng mình nộp vào vị trí GDV, pv lần 1 sẽ là pv sơ tuyển, chủ yếu xem kĩ năng giao tiếp, ngoại hình, hỏi về kinh nghiệm làm việc, lí do vì sao chuyển việc, nói chung nhẹ nhàng như 1 cuộc nói chuyện bình thường thôi. PV sơ tuyển đậu rồi sẽ được gọi đi Test nhé bạn. Đợt mình pv sát Tết xong đến lúc được gọi đi Test là 25,26 âm rồi, mình lại về quê ko ra kịp thế là mail nêu rõ lí do thì được hẹn sẽ sắp xếp lại lịch cho mình, giờ thấy TPBank gia hạn tuyển dụng đến 29/02 rùi mà vẫn chưa thấy gọi đi Test. Hóng :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,925
Thành viên mới nhất
nhacaiwin5five
Back
Bên trên