NH.Nước ngoài NH Shinhan Việt Nam - CN Hà Nội tuyển dụng Bank Officer [30.12.2012]

Ui thế là phỏng vấn trong 2 ngày à. Không bít là có bao nhiu người đc gọi và NH sẽ tuyển bao nhiu nhỉ. Lại típ tục 1 cuộc chiến ác liệt.

tiện thể cho hỏi bạn nào biết vị trí này là gì ko. ghi là bank officer thì chung chung quá. sale cũng được gọi là bank officer, nguồn vốn cũng có thể gọi là bank officer. đọc qua job dícription thì hình như cái này là giao dịch viên. bạn nào có ý kiến ko?

các bạn đc gọi vào phỏng vấn vào 14,15/1 ah, t đc gọi pvan lúc 9h15 ngày 16/1, nộp hồ sơ vị trí này t nộp mỗi cái CV trên Vietnamworks thôi, thế mà vẫn đc gọi,nộp lâu chả nhớ, hqua cái a kia nhắc đi nhắc lại tên NH mấy lần mà ko nghe ra gì,tối về xem lại Vietnamworks mới biết là Shinhan,các bạn đi phỏng vấn ngày 14,15 xong thì về cho xin kinh nghiệm pvan cái nhé

cái phần liẹt kê 3 thành quả các bạn điền tnao. lần trước tớ nộp qua VNWorks theo cái CV của tớ, chứ ko theo form của shinhan nên h ko biết ghi tnao mục này. tại thú thật mà nói cũng chả có thành quả gì để mà kể

mà bank officer là vị trí j nhở, tớ thấy cái description cũng giống giao dịch viên, có boy nào dược gọi không? chả biết GDV hay tín dụng mà ôn với chả thi :((

Ui trùi ui thế là phỏng vấn trong 3 ngày cơ đấy . Cóa bạn nào phỏng vấn hum 17 nữa ko?. Mà hum đi phỏng vấn các bạn mang theo giấy tờ gì thê. Interview information, 2 ảnh 4*6, giấy khám SK, sơ yếu lí lịch như anh gọi điện nói. Có cần mang thêm cả các văn bằng, chứng chỉ ko.

- - - Updated - - -

Ui trùi ui thế là phỏng vấn trong 3 ngày cơ đấy . Cóa bạn nào phỏng vấn hum 17 nữa ko?. Mà hum đi phỏng vấn các bạn mang theo giấy tờ gì thê. Interview information, 2 ảnh 4*6, giấy khám SK, sơ yếu lí lịch như anh gọi điện nói. Có cần mang thêm cả các văn bằng, chứng chỉ ko.

Ui hum nay mềnh đc ANZ mời thứ 2 9h30 đi phỏng vấn tele sales, credit card personal loan mà mình lại phỏng vấn ở shinhan cũng chiều hum đấy. Ko bít nên chọn cái nào hay là đi cả 2. Mình sợ có ít time để chuẩn bị nhỡ lại tạch cả 2, chỉ tập trung vào 1 NH thui có khi tốt hơn. Mà mình cũng chỉ mới nộp ANZ hum wa thui mà hum nay đã đc mời đi phỏng vấn rùi. Nhanh dễ sợ.

Ui hum nay mềnh đc ANZ mời thứ 2 9h30 đi phỏng vấn tele sales, credit card personal loan mà mình lại phỏng vấn ở shinhan cũng chiều hum đấy. Ko bít nên chọn cái nào hay là đi cả 2. Mình sợ có ít time để chuẩn bị nhỡ lại tạch cả 2, chỉ tập trung vào 1 NH thui có khi tốt hơn. Mà mình cũng chỉ mới nộp ANZ hum wa thui mà hum nay đã đc mời đi phỏng vấn rùi. Nhanh dễ sợ.
lúc anz gọi sao bạn ko xin người ta đổi lịch pvan?

- - - Updated - - -

cũng thắc mắc giống bạn này.
mà bank officer là vị trí j nhở, tớ thấy cái description cũng giống giao dịch viên, có boy nào dược gọi không? chả biết GDV hay tín dụng mà ôn với chả thi :((

Bạn ơi, lần này ANZ phỏng vấn ở Tòa nhà TTC - Duy Tân hay ở Hai Bà Trưng hả bạn?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,910
Thành viên mới nhất
alipapama30
Back
Bên trên