Ngày hôm nay của UBer

Ngày hôm nay của bạn như thế nào ?

• Số lượng người bầu chọn
    44
hôm nay tất nhiên là ngày buồn rồi, em nhận được tin sét đánh là phải thi thuyết trình trước hội đồng. bùn như con chùn chùn, hôm nay kết thúc ở đây đi ngủ và mai dậy lại gặm nhấm nỗi buồn

buồn vì hôm nay ngủ không đủ giấc. :(
đi ngủ đây để mai không phải buồn vì cái này nữa :)

Thấy box mới mà như Nhật ký chung ấy nhở ;))
Chia sẽ cái ngày bựa ni mới được : Nhẹ nhàng trôi qua ko có gì ấn tượng cho lắm :))

Hic, hum nay là một ngày làm việc thật mệt mỏi >"<
Ngày mai cũng sẽ là 1 ngày rất bận rộn.....thời tiết lại có nắng và gió Lào nữa >"<
Huhu, tại sao ngày xưa mình lại học ngân hàng nhỉ, ngày ngày đến ngân hàng làm việc>"<...dù sao cũng đã quá muộn để quay lại tuổi 18... C cố lên C nhé >.<
Ước mơ của nhiều người :(
Hà Nội mấy hôm nay gió nồm, ghét cái ẩm ướt, đi lại bẩn,quần áo hôi :-
Lại được ném gạch roy=)). 2 hôm nay HN nắng đẹp như thế mà bảo gió nồm à? Đi lại cũng sạch sẽ roy, quần áo thì kịp khô để có thể đối phó với 1 số ngày trời nồm như mấy hôm trước:)). Thấy nắng nên 2 ngày hôm nay gói gọn trong 1 từ: VUI. Vừa ra đường về, báo cáo luôn là không có chuyện gì:)).
Ý ta là trong nhà ấy, gió nồm ẩm ướt trong nhà cơ mà :))
hôm nay chả phải ngày buồn nhất nhưng mà cũng nẫu ruột nẫu gan, mệt mỏi vô cùng.haizzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzz

buồn.haizz hôm nay bị công an tóm lỗi đèo ko mũ ở đoạn định công,
p/s anh em có đi nhớ cảnh giác nhé.định công giờ thỉnh thoảng nó chụp phát thì ko chạy đc đâu.hoho
Dạo này lắm công an cơ động vãi, đi đâu nhớ đàng hoàng và mang theo nhiều tiền :D
Đau đầu khó nghĩ quá.
Đúng là càng đào sâu thì càng phức tạp.
Bác này có gì mà buồn thế, kể ra cho anh em nhâm nhi với :D

---------- Post added 06-03-2012 at 11:18 PM ----------

Hoanghondongduc: phải đợi thêm 40p nữa rồi mới kết luận nhá, tí nữa có người đang nằm trên gường thì bị lăn xuống đất => buồn :))))))))

Lâu lâu rùi vào UB tự nhiên ko muốn post gì cả, là sao cũng hem hiểu nữa,huhu :(. Chắc tại đi học lại nên mình không còn tập trung đọc tin trên diễn đàn nữa. Hôm nay thấy post này nên lao vào tí. Nói chung là ngày nào về cũng tối mù, mệt :((

Cũng tại cái tội hay ném đá, hay ném gạch, giờ thì khó khăn hơn trước rồi, vẫn là 1 ngày chả may mắn gì cả.

lại sắp hết 1 ngày nữa rùi!!.......2 năm nữa là mình bắt đầu vào ngân hàng.......hix.........k bik đây có phải tương lai tốt đẹp k........mình nên làm j,chuẩn bị j bây h!!.........11h48'

lại sắp hết 1 ngày nữa rùi!!.......2 năm nữa là mình bắt đầu vào ngân hàng.......hix.........k bik đây có phải tương lai tốt đẹp k........mình nên làm j,chuẩn bị j bây h!!.........11h48'

2 năm nữa mà jo đã kêu.hjx, mjh đã bắt đầu và kết quả thì...........không bít thía nào :((

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,801
Thành viên mới nhất
MB661
Back
Bên trên