VPBank Ngân hàng TMCP Việt Nam Thịnh Vượng tuyển dụng tại Hà Nội và nhiều tỉnh thành khác [31.08.2015]

Các bạn ơi cho mih hỏi là sao minh gửi mail ứng tuyển qua mail mà VP bank đã thông báo là mail: tuyendung.hcm....(còn có phần đuôi@vpb...nhưng ở đây ub không cho đề cập mail chi tiết trong trích dẫn này nên mình chỉ gõ chung chung vậy thôi)mà hệ thống báo là không gửi đến mail đó được. Bạn nào biết này chỉ mình với. Thanks

Các bạn ơi cho mih hỏi là sao minh gửi mail ứng tuyển qua mail mà VP bank đã thông báo là mail: tuyendung.hcm....(còn có phần đuôi@vpb...nhưng ở đây ub không cho đề cập mail chi tiết trong trích dẫn này nên mình chỉ gõ chung chung vậy thôi)mà hệ thống báo là không gửi đến mail đó được. Bạn nào biết này chỉ mình với. Thanks
Vpbank đổi toàn bộ đuôi mail là @vpbank.com.vn rồi á bạn

Thanks auto 1208 nha!
Vậy mà trong Thông tin tuyển dụng vẫn còn để đuôi là tuyendung chấm hcm@vpb chấm com chấm vn. Thông báo như vậy thì các ứng viên sao biết được mà ứng tuyển đây.

Có bạn nào nhận đc tn đi dự thi viết của VP k ạ? mình nhận đc bảo check mail cá nhân mà k thấy có mail h k biết làm sao @@

15/8 b ạ, 13h45 tại toà nhà Hải Việt ở Dịch Vọng Hậu.. ko biết phần thi viết có những nd j nhỉ @@..b nộp vị trí nào thế ?

t cũng vừa nhận đc r. t nộp tư vấn tài chính cá nhân, h ms bắt đầu đi tìm hiểu :-S

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,086
Tổng số thành viên
351,489
Thành viên mới nhất
789betstyle
Back
Bên trên