TPBank Ngân hàng TMCP Tiên Phong tuyển dụng nhiều vị trí tại Hà Nội và TP. HCM [10.12.2015]

Nóng vội vậy các bạn. Mình nộp 1 tháng sau mới đc gọi, có bạn lâu hơn.
Nộp xong, 1 tháng sau mới được gọi hả bạn? mấy bạn kia mình ko biết có nóng vội không, chứ bạn nghĩ đi nộp hồ sơ 2 tuần ko thấy động tĩnh gì, mà đã qua hạn chót nộp hồ sơ rồi, thế có cần lo không. Cái này ko phải nóng vội đâu, tâm lý ai chờ hồ sơ cũng vậy

Nộp xong, 1 tháng sau mới được gọi hả bạn? mấy bạn kia mình ko biết có nóng vội không, chứ bạn nghĩ đi nộp hồ sơ 2 tuần ko thấy động tĩnh gì, mà đã qua hạn chót nộp hồ sơ rồi, thế có cần lo không. Cái này ko phải nóng vội đâu, tâm lý ai chờ hồ sơ cũng vậy
Mình nộp khoảng nửa cuối tháng 9 đến gần cuối tháng 10 có email mời đi test bạn ạ. Cũng chắc mẩm mình fail hồ sơ rồi nên không để ý nữa thì tự dưng được gọi :v Đi test có bạn nói nộp từ tháng 8 mà mãi giờ mới gọi, có bạn thì lại nói mới nộp hồ sơ vài ngày @@ Mình cũng không hiểu cách nhân sự ngân hàng người ta làm việc thế nào nhưng thấy bạn ở trên mới nộp mấy ngày mà sốt ruột nên mình bảo thôi :)) Bạn theo dõi mấy topic Kinh nghiệm tuyển dụng mấy ngân hàng khác có nơi vài tháng cơ. Nên cứ nộp hồ sơ nhiều nơi và kiên nhẫn chút thôi :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,670
Thành viên mới nhất
nguyengiahuy
Back
Bên trên