Vietcombank Ngân hàng TMCP Ngoại Thương Việt Nam thông báo tuyển dụng tại Hội sở chính [21.10.2015]

Đề nghị bác VCB HO rooneybrothers và các bác khác ở HO vào giải thích hộ anh em câu hỏi hot nhất mà ko ai dám hỏi "lương bậc 1 là ntn và nó mức bn " ạ? :))

Toàn khối rủi ro trẻ nhất là 1 bạn QLRR hoạt động sn 93. 1 bạn QLRR tín dụng sn 92.
Còn lại đa phần 88 - 91. Lác đác có vài bác 83 - 87. Nhiều nhất là 90.
Có 3 ứng viên nội bộ trúng tuyển, còn lại là ngoài hệ thống.
Hnay chỉ trao đổi và đưa thông báo trúng tuyển, chưa ký hợp đồng.
Tâm trạng của đa phần mọi người là bối rối. =))

Toàn khối rủi ro trẻ nhất là 1 bạn QLRR hoạt động sn 93. 1 bạn QLRR tín dụng sn 92.
Còn lại đa phần 88 - 91. Lác đác có vài bác 83 - 87. Nhiều nhất là 90.
Có 3 ứng viên nội bộ trúng tuyển, còn lại là ngoài hệ thống.
Hnay chỉ trao đổi và đưa thông báo trúng tuyển, chưa ký hợp đồng.
Tâm trạng của đa phần mọi người là bối rối. =))
chị ơi còn e 93 rrtt ạ :D

Đề nghị bác VCB HO rooneybrothers và các bác khác ở HO vào giải thích hộ anh em câu hỏi hot nhất mà ko ai dám hỏi "lương bậc 1 là ntn và nó mức bn " ạ? :))
Là rất thấp, rất ít, ko tương xứng với 1 ngân hàng như VCB, và là chết đói :))) Chúc mừng nhé. năm đầu là năm của gato mà, nhất là khi 6 tháng đầu năm là 6 tháng NH thưởng mạnh tay nhất.

Chắc là bắt đầu đi làm từ sau tết hả? Chứ bây h mà gọi đi làm thì tết móm à.

Là rất thấp, rất ít, ko tương xứng với 1 ngân hàng như VCB, và là chết đói :))) Chúc mừng nhé. năm đầu là năm của gato mà, nhất là khi 6 tháng đầu năm là 6 tháng NH thưởng mạnh tay nhất.

Chắc là bắt đầu đi làm từ sau tết hả? Chứ bây h mà gọi đi làm thì tết móm à.
Úi dạ, bác cho anh em biết con số áng chừng đc ko ạ? Đc 9 củ ko bác?
Chuẩn đó bác, sau tết đi làm

Chắc ko được quá. Cơ chế lương cứ thay đổi liên xoành xoạch, ko biết đâu mà lần. Đợt này mọi người có phải qua thử việc ko, hay là chính thức luôn?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,718
Thành viên mới nhất
ceohatuphong
Back
Bên trên