Vietcombank Ngân hàng TMCP Ngoại Thương Việt Nam thông báo tuyển dụng tại Hội sở chính [21.10.2015]

c08 cũng mới gọi sáng nay, 1h30 18/01 tại vcb tower. Có ai biết thông tin về chế độ phòng phê duyệt thì inbox trao đổi nhé ;))

Chế độ thì rất đơn giản. Năm đầu lương 8 triệu, thưởng ko có. Năm thứ 2, total income khoảng 20 củ/tháng. Năm thứ 3 khoảng 25 củ/tháng. Hết 3 năm, khoảng 30 củ/tháng (cả phong bì nhé). Chúc mừng bạn nhé.

30 củ/tháng thì hơi căng, 25 thì chắc chắn là được. Nhưng đấy là năm nay làm ăn tốt, chứ làm ko tốt thì chưa biết thế nào, có khi lại đói nhăn răng ra ý. Nhưng VCB được cái là đều, đi chậm mà chắc, ko bị giật tiến giật lùi bao giờ.

30 củ/tháng thì hơi căng, 25 thì chắc chắn là được. Nhưng đấy là năm nay làm ăn tốt, chứ làm ko tốt thì chưa biết thế nào, có khi lại đói nhăn răng ra ý. Nhưng VCB được cái là đều, đi chậm mà chắc, ko bị giật tiến giật lùi bao giờ.
Em bị sốc vì nhiều ấy chứ, đang ăn lương 8 củ mà =)) cái câu "30 thì hơi căng nhưng 25 chắc chắn" là bác nói về CSTD ạ?

Chế độ thì rất đơn giản. Năm đầu lương 8 triệu, thưởng ko có. Năm thứ 2, total income khoảng 20 củ/tháng. Năm thứ 3 khoảng 25 củ/tháng. Hết 3 năm, khoảng 30 củ/tháng (cả phong bì nhé). Chúc mừng bạn nhé.
Bác cho em hỏi chế đo vtri Rủi ro thị trường c03 và alm thì thế nào hả bác? Thanks

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,717
Thành viên mới nhất
phishmerch
Back
Bên trên