TPBank Ngân hàng Tiên Phong (TPB) tuyển dụng nhiều vị trí tại Hà Nội và TP HCM tháng 10/2012

• Bắt đầu badday03
  • Ngày bắt đầu
linh nộp trên mạng rùi, mà nó kêu nộp trực típ thì nộp ở PGD hoặc chi nhánh ứng tuyển, có bik chỗ nào thiếu đâu mà nộp, hội sở thì l nộp 1 lần rùi, mà nộp trên mạng thì ng ta nói k chắc ăn đâu...thế huyền định nộp ở đâu?

- - - Updated - - -

ừ, hoi kì cục nha, thông báo vậy làm ng ta hi vọng quá trời...

cứ đi thử coi, mà nghe nói bên hội sở nộp đông lắm, nhưng mà cứ nộp đi...l đi nộp hồi trc rùi, giờ nản chẳng mún nộp...rớt cái TP xong, l thấy nản toàn tập, chẳng còn mún nộp đâu nữa...

Mới nhận được mail reply của Tiền Phong. Nhớ là gởi lâu rầu, giờ có kết quả luôn mà còn reply nữa, nản ghe đó.

mà huyền có nhận được mail báo là out của bên ngân hàng TP k? out cũng phải báo chứ để ng ta chwof à???

Cho mình hỏi có bạn nào mai đi pv sơ tuyển ở Tienphongbank ko? các bạn pv sơ tuyển đợt trc vị trí GDV họ hỏi những gì vậy? hichic, thi test cấu trúc thế nào hả các bạn?

Cho mình hỏi có bạn nào mai đi pv sơ tuyển ở Tienphongbank ko? các bạn pv sơ tuyển đợt trc vị trí GDV họ hỏi những gì vậy? hichic, thi test cấu trúc thế nào hả các bạn?
miumiu ơi nhận được mail báo đi test chưa. hôm trc phải có đến hơn 10 bạn đi phỏng vấn ý, ko biết chiều có phỏng vấn ai không.

Uh, mình nhận được mail đi thi viết chìu nay luk gần 5g ý, bi h mình mới check mail, hichic, thi vào thứ 2 tới, bạn thử check mail xem tn.
miumiu ơi nhận được mail báo đi test chưa. hôm trc phải có đến hơn 10 bạn đi phỏng vấn ý, ko biết chiều có phỏng vấn ai không.

các bạn ơi, mún làm thử test của tienphongbank thì vào đâu?mình nhấn vào làm thử test mà ko dc...

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,809
Thành viên mới nhất
thud
Back
Bên trên