TPBank Ngân hàng Tiên Phong (TPB) tuyển dụng nhiều vị trí tại Hà Nội và TP HCM tháng 10/2012

• Bắt đầu badday03
  • Ngày bắt đầu
Lúc trưa tớ cũng nhận được mail thông báo chiều mai phỏng vấn sơ tuyển. NH này có đo chiều cao không nhỉ?, thực tế tớ không được 1m58 :(, không biết mai có nên đi không nữa, đang ôn thi KBNN mà chưa đâu vào đâu nữa.

Bạn ơi bạn tên gì thế? Bạn phỏng vấn lúc mấy h vậy? T pv lúc 2h 20 :D Tìn hình là t cũng chưa đi pv baoh :-ss không biết họ hỏi những gì nhỉ??? run ghê :D

ban oi sao minh nop wa mail ko dc, chi toan bao failed thui, no bao hop thu full oy, zj lam sao cho ng ta doc dc mail cua minh

ban oi sao minh nop wa mail ko dc, chi toan bao failed thui, no bao hop thu full oy, zj lam sao cho ng ta doc dc mail cua minh

Đợi đến mai người ta load mail xuống bớt rùi mình mới gửi đc bạn à!

- - - Updated - - -

Bạn ơi bạn tên gì thế? Bạn phỏng vấn lúc mấy h vậy? T pv lúc 2h 20 :D Tìn hình là t cũng chưa đi pv baoh :-ss không biết họ hỏi những gì nhỉ??? run ghê :D

Hix, bạn ở khu vực nào vậy?

Đã có bạn nào nhận được email mời đi sơ tuyển ngày mai tại Phòng giao dịch Phạm Hùng Cầu giấy Hà Nội chưa vậy???
T vừa nhận được email báo chiều mai đi phỏng vấn vị trí GDV, lại còn phải reply xác nhận lại nữa.

Mình lại out rồi ư??????????ở Hà Nội còn bạn nào đc gọi ko vậy?

Thế có bạn nào nhận được mail phỏng vấn sơ tuyển chuyên viên quan hệ khách hàng chưa thế :((

Bạn ơi mình cũng vậy này, nhưng mình đki nhân viên quan hệ khách hàng mà lại dc gọi cho vị trị GDV, bạn có bị vậy ko

Bạn ơi mình cũng vậy này, nhưng mình đki nhân viên quan hệ khách hàng mà lại dc gọi cho vị trị GDV, bạn có bị vậy ko

Dù sao cũng là 1 lần đc đi PV, cậu cứ tận dụng cơ hội này đi, mình nôp QHKH mà chẳng thấy tin tức j ka

- - - Updated - - -

Thế có bạn nào nhận được mail phỏng vấn sơ tuyển chuyên viên quan hệ khách hàng chưa thế :((

Tớ cũng đk vị trí này mà chưa thấy thông tin j, hy vọng là chưa đến lượt PV vị trí này

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,683
Thành viên mới nhất
sevnaliasmerch
Back
Bên trên