TPBank Ngân hàng Tiên Phong (TPB) tuyển dụng nhiều vị trí tại Hà Nội và TP HCM tháng 10/2012

• Bắt đầu badday03
  • Ngày bắt đầu
t lưu tên file nó ko cho "/" nên mới hỏi lại cho chắc!

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
sao mình gửi mail vô tuyendung@tpb.com.vn thì potmaster bên Tiên Phong bank lại rep như vậy nè '' Địa chỉ e-mail của người nhận không tìm thấy trong hệ thống e-mail của người nhận'', có ai bị như mình không???????????

Sao mình nộp hồ sơ trực tiếp " Ứng Tuyển" mà load ảnh không được???? 1 vòng tròn quay chóng cả mặt,quay tít thò lò rồi lại ngưng....hix... có ai giúp mình với.....

Ở trên người ta có nói rõ còn j bạn:) đơn ưng tuyển thôi:)

Hihi, t gửi hqua và hnay nhận đc mail cảm ơn rồi. Nhưng mà nghĩ đi nghĩ lại, cứ lên hỏi cho chắc xem có cần gửi gì nữa ko :D

- - - Updated - - -

Sao mình nộp hồ sơ trực tiếp " Ứng Tuyển" mà load ảnh không được???? 1 vòng tròn quay chóng cả mặt,quay tít thò lò rồi lại ngưng....hix... có ai giúp mình với.....

bạn tải cái đơn ứng tuyển họ cho ở trên rồi chèn ảnh vào, sau đấy lưu như bản word bình thường, sau đấy gửi vào mail của chỗ tuyển dụng ấy. Hôm qua mình làm thế đc họ trả lời mail ngay mà

Mail reply của ngân hàng này thật chuyên nghiệp, còn cảm mình đã quan tâm và bày tỏ nguyện vọng nữa, hy vọng qua biền>:D<

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,716
Thành viên mới nhất
vnicu
Back
Bên trên