SBV Ngân hàng nhà nước (SBV) tuyển dụng 96 cán bộ làm việc tại các Chi nhánh NHNN trên toàn quốc [23.08.

hôm trước t ra đến lúc làm dc thì gần hết giờ, t2 ra làm tiếp. t nhớ là 8h sáng nhưng k nhớ ngày.hi. cậu làm xong lltp chưa, chắc là phải làm dịch vụ thì mới lấy nhanh dc, t2 t ra xem làm thế nào, cậu có làm dịch vụ lấy nhanh k. t chưa đi làm bao jo nên cũng k biết nữa. t thấy bên phòng hành chính gọi bảo là các bạn khác đã cố gắng làm dc lltp rùi.hi

- - - Updated - - -

uh t đang chờ điểm phúc khảo, cũng không hy vọng gì đâu nhưng mà thấy rất vô lý, nhẽ ra nên công bố điểm pk cho mọi người rồi thông báo đỗ mới đúng, chả hiểu họ làm ăn cái kiểu gì nữa nản toàn tập

49 điểm rùi mà, thêm 1 điểm thui biết đâu họ chiếu cố. Cứ hy vọng đi b.

Mình ở trong Nam mà chưa nhận được thông tin gì hết. Nghe các bạn ở mièn Bắc, miền Trung thảo luận nôn quá. Có bạn nào ở miền Nam nhận được thông tin gì chưa?

hôm trước t ra đến lúc làm dc thì gần hết giờ, t2 ra làm tiếp. t nhớ là 8h sáng nhưng k nhớ ngày.hi. cậu làm xong lltp chưa, chắc là phải làm dịch vụ thì mới lấy nhanh dc, t2 t ra xem làm thế nào, cậu có làm dịch vụ lấy nhanh k. t chưa đi làm bao jo nên cũng k biết nữa. t thấy bên phòng hành chính gọi bảo là các bạn khác đã cố gắng làm dc lltp rùi.hi

- - - Updated - - -
Tớ thứ 6 lên làm rồi vẫn kịp, làm dịch vụ chắc nhận trước 5/2.Muôn quá cũng chả sao chỉ là nhận quyết định sau một tháng thôi.Cậu làm Dv thì hỏi chỗ quán nước đầu sở tư pháp ấy.

mình cũng nóng ruột quá nên chủ động gọi lên chi nhánh. họ nói đáng lẽ thứ 2 mới công bố nhưng vì mình gọi nên họ nói luôn. giấy báo về chi nhánh hết rồi. tùy chi nhánh họ có cho mình biết ko thôi các bạn. ai chưa được gọi cũng đừng lo lắng quá. chúc các bạn may mắn nha

Mình mới hỏi kỹ chú bên NHNN Tỉnh. Chú ấy nói hiện mới chỉ có danh sách các bạn chính thức ĐỦ ĐIỀU KIỆN ĐỖ từ khi công bố điểm. Còn các bạn nào xin phúc khảo thì chưa có kết quả phúc khảo chính thức nhé (Chính chú cũng mới hỏi Vụ TCCB ) (thể nào trên web của SBV chả có thông tin gì cả chứ bình thường thấy danh sách thí sinh vi phạm quy chế mà còn đăng thì điểm thi phúc khảo thể nào chả đăng ).

Nếu trường hợp điểm sau phúc khảo của các bạn đủ điểm đậu và CN còn thiếu chỉ tiêu thì họ sẽ thông báo bạn trúng tuyển sau (tương tự cái kiểu xét duyệt lần 2 ấy). Còn bao giờ có kết quả phúc khảo thì chú đó không biết. Xác suất phúc khảo thành công các năm ngoái xấp xỉ bằng 0 và cũng chẳng có ai xin phúc khảo cả. Kết quả phúc khảo cao nhất là:

1.Khi cộng điểm từng câu thành phần họ cộng nhầm.
2.CN còn thiếu chỉ tiêu và những ai xấp xỉ 48, 49 đ

Kết luận:
Bạn nào thấy điểm mình đủ điều kiện đậu mà chưa nhận điện thoại thì thứ 2 nhanh chóng gọi điện hỏi NHNN Tỉnh.

Còn bạn nào chờ kết quả phúc khảo thì nên mua thêm 1 xe gạch nữa để ngồi hóng trên web sbv nhé. (Từ khi kết thúc nhận đơn phúc khảo đến giờ mới có 27 ngày chứ mấy. Chúng ta đợi 3 tháng để biết điểm thi thì còn tiếc gì thêm 1,2 tháng nữa nhỉ. Hihi. Coi như có thêm những ngày hi vọng mới vậy). Nhưng mình thích đi bằng hai chân trên mặt đất hơn là đi mà cứ mơ mình được bay nên không còn niềm tin vào kỳ tích phúc khảo đâu.

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Nếu bạn nói như vậy thì mình hiểu là cái danh sách đủ điều kiện đỗ từ khi công bố điểm đã được lên từ rất lâu, rất lâu lắm rồi mà chẳng cần phải phúc khảo làm gì
Mình mới hỏi kỹ chú bên NHNN Tỉnh. Chú ấy nói hiện mới chỉ có danh sách các bạn chính thức ĐỦ ĐIỀU KIỆN ĐỖ từ khi công bố điểm. Còn các bạn nào xin phúc khảo thì chưa có kết quả phúc khảo chính thức nhé (Chính chú cũng mới hỏi Vụ TCCB ) (thể nào trên web của SBV chả có thông tin gì cả chứ bình thường thấy danh sách thí sinh vi phạm quy chế mà còn đăng thì điểm thi phúc khảo thể nào chả đăng ).

Nếu trường hợp điểm sau phúc khảo của các bạn đủ điểm đậu và CN còn thiếu chỉ tiêu thì họ sẽ thông báo bạn trúng tuyển sau (tương tự cái kiểu xét duyệt lần 2 ấy). Còn bao giờ có kết quả phúc khảo thì chú đó không biết. Xác suất phúc khảo thành công các năm ngoái xấp xỉ bằng 0 và cũng chẳng có ai xin phúc khảo cả. Kết quả phúc khảo cao nhất là:

1.Khi cộng điểm từng câu thành phần họ cộng nhầm.
2.CN còn thiếu chỉ tiêu và những ai xấp xỉ 48, 49 đ

Kết luận:
Bạn nào thấy điểm mình đủ điều kiện đậu mà chưa nhận điện thoại thì thứ 2 nhanh chóng gọi điện hỏi NHNN Tỉnh.

Còn bạn nào chờ kết quả phúc khảo thì nên mua thêm 1 xe gạch nữa để ngồi hóng trên web sbv nhé. (Từ khi kết thúc nhận đơn phúc khảo đến giờ mới có 27 ngày chứ mấy. Chúng ta đợi 3 tháng để biết điểm thi thì còn tiếc gì thêm 1,2 tháng nữa nhỉ. Hihi. Coi như có thêm những ngày hi vọng mới vậy). Nhưng mình thích đi bằng hai chân trên mặt đất hơn là đi mà cứ mơ mình được bay nên không còn niềm tin vào kỳ tích phúc khảo đâu.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,912
Thành viên mới nhất
eazyemerch
Back
Bên trên