SBV Ngân hàng nhà nước (SBV) tuyển dụng 96 cán bộ làm việc tại các Chi nhánh NHNN trên toàn quốc [23.08.

Tớ chi nhánh Thái Nguyên này, hôm nay đc gọi rùi á.^^ Thứ 2 đi hoàn thiện thủ tục ý.

Hì hì, may quá, mình mới làm lý lịch tư pháp này hồi tháng 10. Họ chỉ cấp cho 1 bản, nên đi công chứng 1 ít nên h vẫn còn bản gốc.
Bạn qua phòng tư pháp của công an ( chỗ mng hay đi xuất khẩu lao động làm nhé).
T làm hết 25 ngày, bình thường là 2 tháng vì khai báo là 4 năm ngoại trú tại HN để đi học nên họ phải cử người ra HN xác nhận. May chị văn thư tốt bụng, bảo em sửa lại đi, ko khai 4 năm học ở HN nên chỉ mất có 25 ngày. Bạn nhớ chú ý nhé. Lệ phí làm là 250k.

Bạn ơi, bạn làm cái này ở Sở tư pháp cấp tỉnh hả? Hay ntn thế?

Bạn ơi, bạn làm cái này ở Sở tư pháp cấp tỉnh hả? Hay ntn thế?[/QU

Uk, ở sở Tư Pháp cấp Tỉnh, hoặc công an Tỉnh b ah. B tranh thủ làm sớm đi, đông phết đó. Đến đó họ sẽ cấp cho bạn 1 mẫu, b viết làm 2 bản, photo trước 2 sổ hộ khẩu, 2 tờ chứng minh thư ( không cần công chứng), 2 cái gim giấy bé, và xiền :)):))

- - - Updated - - -

Bạn ơi, bạn làm cái này ở Sở tư pháp cấp tỉnh hả? Hay ntn thế?

À quên, khi họ phát mẫu b chạy đi photo làm mấy bản sẵn, vì phải viết 2 bản mà đc 1 tờ, sai cũng không cho tờ khác đâu. Hôm t đi làm bị hành lên hành xuống, đông như ji nữa chớ :-ss

Bạn ơi, bạn làm cái này ở Sở tư pháp cấp tỉnh hả? Hay ntn thế?[/QU

Uk, ở sở Tư Pháp cấp Tỉnh, hoặc công an Tỉnh b ah. B tranh thủ làm sớm đi, đông phết đó. Đến đó họ sẽ cấp cho bạn 1 mẫu, b viết làm 2 bản, photo trước 2 sổ hộ khẩu, 2 tờ chứng minh thư ( không cần công chứng), 2 cái gim giấy bé, và xiền :)):))

- - - Updated - - -

À quên, khi họ phát mẫu b chạy đi photo làm mấy bản sẵn, vì phải viết 2 bản mà đc 1 tờ, sai cũng không cho tờ khác đâu. Hôm t đi làm bị hành lên hành xuống, đông như ji nữa chớ :-ss
Thks bạn nhá. Chièu nay tớ cũng đi làm. Có cần ảnh không? K khai 4 năm học đại học cũng được à? May mà có bạn đi làm trc rồi mới có ng chia sẻ kinh nghiệm ý.^^

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,912
Thành viên mới nhất
eazyemerch
Back
Bên trên