SBV Ngân hàng nhà nước (SBV) tuyển dụng 96 cán bộ làm việc tại các Chi nhánh NHNN trên toàn quốc [23.08.

45 lý thường kiệt nhá
hum trc t đi nộp, thấy có rất nhiều bạn học kế toán doanh nghiệp phải đi về, trời thì mưa tầm tã, khổ thân, chc ko hóng hớt trên diễn đàn.
chưa phải nộp lệ phí gì cả đâu, sơ yếu lí lịch cậu ghi thật đầy đủ vào, chưa có bằng tốt nghiêp thì làm sẵn cái giấy cam kết :)
cũng hum đi nộp hồ sơ t hóng hớt được một tin rất hay. là con gái chỉ tuyển 2vi trí ngoại hối và nghiên cứu tổng hợp, mà đến ngày t nộp đã có 250 hồ sơ roài :D cô bảo, ko nộp đc hs là may ý, :))
t nộp đc hs roài, nhưng nếu qua vòng hs, cũng xem xét xem có đóng 260k để đi thi ko. khó ăn quá :(
tớ cũng nộp được hs rùi. nhưng đông hs lắm, khó nhai lắm, tớ nộp hs trên 16 tông đản hoàn kiếm hn, chưa nộp lệ phí thi đâu

45 lý thường kiệt nhá
hum trc t đi nộp, thấy có rất nhiều bạn học kế toán doanh nghiệp phải đi về, trời thì mưa tầm tã, khổ thân, chc ko hóng hớt trên diễn đàn.
chưa phải nộp lệ phí gì cả đâu, sơ yếu lí lịch cậu ghi thật đầy đủ vào, chưa có bằng tốt nghiêp thì làm sẵn cái giấy cam kết :)
cũng hum đi nộp hồ sơ t hóng hớt được một tin rất hay. là con gái chỉ tuyển 2vi trí ngoại hối và nghiên cứu tổng hợp, mà đến ngày t nộp đã có 250 hồ sơ roài :D cô bảo, ko nộp đc hs là may ý, :))
t nộp đc hs roài, nhưng nếu qua vòng hs, cũng xem xét xem có đóng 260k để đi thi ko. khó ăn quá :(

sao t ở Hà Nội nè, lại nộp ở 16 Tông Đản nhể! Mà t là con gái sao ko thấy các anh chị nói j nhể?

cho mình hỏi chút, hôm mình đi nộp ở 45 lỹ thường kiệt có thấy bảo nộp phí luôn đâu nên nộp xong mình đi về mà?
khi nào có danh sách dự thi và xem ở đâu nhỉ?

sao t ở Hà Nội nè, lại nộp ở 16 Tông Đản nhể! Mà t là con gái sao ko thấy các anh chị nói j nhể?
NHNN đang tuyển một lúc hai kiểu, một kiểu tuyển vào làm việc các chi nhánh, 1 kiểu làm kiểu như ở vụ ở cục ý, nộp ở 16 tông đản chắc là bạn nộp kiểu thứ hai rùi! :)

hic nghe mà nản quá!
45 lý thường kiệt nhá

lương thì lèo tèo, lậu thì chẳng biết có không mà lắm người thi nhỉ, đúng là trong chán ngoài thèm, chỉ sợ vào làm NN vài năm chưa kịp ngoi thì đã chết đói rồi, rồi lại nhảy ra ngoài làm :|

Các bạn nào đi nộp rồi thì cho mình hỏi một câu với: ngành kinh tế thì tuyển những chuyên ngành nào vậy? hay chỉ mỗi kinh tế đầu tư, đối ngoại j j thôi. Mình định nộp ở CN Hà Nội nha

Có bạn nào biết cái vị trí Nghiên cứu tổng hợp là làm gì k? Sao họ k nói rõ luôn từ đầu là chỉ có 2 vị trí dành cho nữ nhở?><
Nộp xong hồ sơ nhưng mà phải suy nghĩ có nên thi k nữa.hic hic/:)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,717
Thành viên mới nhất
phishmerch
Back
Bên trên