SBV Ngân hàng Nhà nước (SBV) tuyển dụng 73 Cán bộ làm việc tại các Vụ, Cục & đơn vị tại trụ sở chính [18

Hu Hu bạn tớ vừa gọi điện bảo sếp nó bảo 2 tuần nữa đón NV mới đấy, sao bọn mình chưa thấy thông tin j tiếp theo nhỉ?

nếu đúng như ấy nói thì chắc trong tuần này hoặc đầu tuần sau chúng mình phải nhận được thông báo rùi...t cũng nghe đồn là đầu tháng 2 chúng ta bắt đầu đi làm...k bik thực hư thế nào...hihi
Hu Hu bạn tớ vừa gọi điện bảo sếp nó bảo 2 tuần nữa đón NV mới đấy, sao bọn mình chưa thấy thông tin j tiếp theo nhỉ?

Re: Ngân hàng Nhà nước (SBV) tuyển dụng 73 Cán bộ làm việc tại các Vụ, Cục & đơn vị tại trụ sở chính [18.08.2012]

thông tin trên là chính xác nhé ( nguồn rất đáng tin cậy ở vụ tổ chức ) . quyết định thì theo t biết thì : 2 ngày trước có người nói cho t biết là đang chuẩn bị dc kí + thêm thời gian chuyển quan đường bưu điện nữa .
Ai trong diện quy hoạch thì chuẩn bị tinh thần nhé .

Re: Ngân hàng Nhà nước (SBV) tuyển dụng 73 Cán bộ làm việc tại các Vụ, Cục & đơn vị tại trụ sở chính [18.08.2012]

Gủi qua đường bưu điện à huhu :((
thông tin trên là chính xác nhé ( nguồn rất đáng tin cậy ở vụ tổ chức ) . quyết định thì theo t biết thì : 2 ngày trước có người nói cho t biết là đang chuẩn bị dc kí + thêm thời gian chuyển quan đường bưu điện nữa .
Ai trong diện quy hoạch thì chuẩn bị tinh thần nhé .

Theo mình được biết thì khi họ gửi bưu điện nhưng cũng có gọi đt cho mình để thông báo đó.
Gủi qua đường bưu điện à huhu :((

lúc bạn nôp hồ sơ có cái phong bì gi địa chỉ đó .
Gủi qua đường bưu điện à huhu

thế họ không công bố kết quả phúc khảo à mọi người, t thi bên chi nhánh thôi

Tớ cám ơn ná ^^ Cơ mà nếu k đc gọi điện thì chết hxhx. Địa chỉ có thể thay đổi mà :-s
Không có trên web hả ấy
Theo mình được biết thì khi họ gửi bưu điện nhưng cũng có gọi đt cho mình để thông báo đó.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,919
Thành viên mới nhất
Đỗ Quang Anh
Back
Bên trên