SBV Ngân hàng Nhà nước (SBV) tuyển dụng 73 Cán bộ làm việc tại các Vụ, Cục & đơn vị tại trụ sở chính [18

mọi người ơi, ví dụ như thi vào vị trí Kinh tế đối ngoại của Cục quản lý ngoại hối thì đề thi môn chuyên ngành phải khác các vị trí khác đúng ko? thế như tớ thi vào vị trí đấy thì môn chuyên ngành phải thi những gì? ai biết ko bảo tớ với?

mọi người ơi, ví dụ như thi vào vị trí Kinh tế đối ngoại của Cục quản lý ngoại hối thì đề thi môn chuyên ngành phải khác các vị trí khác đúng ko? thế như tớ thi vào vị trí đấy thì môn chuyên ngành phải thi những gì? ai biết ko bảo tớ với?

Em không down được cái mẫu đơn dự tuyển. anh chị nào giúp em được k ah? :(

bạn cứ đến đó nộp hồ sơ, họ sẽ phát cho cái mẫu dơn dự tuyển. Mình down về đến đó cũng phải viết lại vì mẫu đơn trên mạng bị sai.

có ai chuyên ngành kế toán trường Học Viện tài chính nộp đc hồ sơ k vậy? Thanks., Mình nộp bên NHNN nhưng kđc nộp. hixxxx

bạn cứ đến đó nộp hồ sơ, họ sẽ phát cho cái mẫu dơn dự tuyển. Mình down về đến đó cũng phải viết lại vì mẫu đơn trên mạng bị sai.

Bạn nộp ở NHNN TW hay chi nhánh thế? Mình down trên mạng xuống, điền vào rồi đến NHNN nộp bình thường mà.

Em không down được cái mẫu đơn dự tuyển. anh chị nào giúp em được k ah? :(

Bạn vào trang chủ của NHNN, nhìn xuống dưới có mục "Thông cáo báo chí" rồi tìm ngày 20/7 là ngày thông báo về việc tuyển dụng này, trong đó có 1 link down hết các mẫu đơn đính kèm của đợt tuyển này đó

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,809
Thành viên mới nhất
thud
Back
Bên trên