NH.Liên doanh Ngân hàng liên doanh Việt - Nga tuyển dụng CV Quan hệ Khách hàng tại Hội sở chính [20.10.2014]

Nếu đi HP làm việc các bạn có đồng ý không????
Câu trả lời là còn tùy bạn ạ. Ai cũng phải cân nhắc mức lương và môi trường lv thế nào r ms đến qdinh dc. Nhưng ng ta đăng tuyển trên web thế kia thì mình nghĩ cũng chưa chắc bị điều ra đâu nhỉ.

Chỉnh sửa lần cuối:
T hỏi chị thu hồ sơ ngay từ hôm đi nộp thì chị trả lời chỉ lấy 1 vị trí GDV thôi. Mà bạn PV hỏi những j mà nhiều thế hả Thu Trang Tran. T k được hỏi nhìu lăm. Cũng có câu có về HP làm ko. Nhưng bên ấy đang tuyển QHKH mà. Chúng ta là competitor nhưng có j thì ới mn nha bạn.
PS: mà bạn được hỏi nhiều t.anh ko
T hỏi chị thu hồ sơ ngay từ hôm đi nộp thì chị trả lời chỉ lấy 1 vị trí GDV thôi. Mà bạn PV hỏi những j mà nhiều thế hả Thu Trang Tran. T k được hỏi nhìu lăm. Cũng có câu có về HP làm ko. Nhưng bên ấy đang tuyển QHKH mà. Chúng ta là competitor nhưng có j thì ới mn nha bạn.
PS: mà bạn được hỏi nhiều t.anh ko
sau màn giới thiệu= TA thì anh chị hỏi tớ em hieu gi ve vi tri GDV mang TTQT? theo e to chat nao quan trọng của 1 GDV, em đáp ứng được những tiêu chuẩn nào, ví dụ về tnh huong e xu ly linh hoạt, trc e lam o ANZ thì phát triển thẻ TD ntn?cv hien tai of e la gi? e mong muon muc luong the nao? em có muon ve HP ko? em có ny chua? Tsao e chọn VRB... nói chung hỏi kha nhiu. c pvan luc may giờ đó thúy?

thảo nào, định dụ ứng viên về đó để đỡ phải thi tuyển lằng nhằng :p
mà tại sao chi nhánh HP lại có cái phần này trong khi hội sở không có nhỉ:
II. QUYỀN LỢI CỦA CÁC ỨNG VIÊN
• Thu nhập hấp dẫn, phù hợp với năng lực và kinh nghiệm.
• Có cơ hội thăng tiến cao, được làm việc trong môi trường thân thiện, sáng tạo và phát triển.
• Được tham gia các chương trình đào tạo của Ngân hàng và được tạo điều kiện tự đào tạo.
:confused:
Hội sở tớ thấy cũng có mục này mà,c hỉ khác là ko có dòng chữ:"được tào điều kiện tự đào tạo thui".:3

sau màn giới thiệu= TA thì anh chị hỏi tớ em hieu gi ve vi tri GDV mang TTQT? theo e to chat nao quan trọng của 1 GDV, em đáp ứng được những tiêu chuẩn nào, ví dụ về tnh huong e xu ly linh hoạt, trc e lam o ANZ thì phát triển thẻ TD ntn?cv hien tai of e la gi? e mong muon muc luong the nao? em có muon ve HP ko? em có ny chua? Tsao e chọn VRB... nói chung hỏi kha nhiu. c pvan luc may giờ đó thúy?
Mình PV đầu tiên b ah.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,721
Thành viên mới nhất
Thanh tâm902
Back