MSB Ngân hàng Hàng Hải (MaritimeBank) tuyển dụng CV QHKH cá nhân tại Hà Nội, Hải Phòng, Quảng Ninh

Có bạn nào pv ở QN ngày 27/08 không? Tớ nhận được mail bác Magi hẹn pv, đọc coment của mọi người thấy nản quá. Chả
buồn đi nữa.:((

Đợt trước thất nghiệp lâu quá, đang định xin đi làm cái này với đứa bạn. Thế mà nó qua thời gian nghỉ việc cũng nghỉ luôn:D

chưa thấy ngân hàng nào làm ăn thiếu chuyên nghiệp như MSB. QHKH mà chỉ đi huy động , ko đc làm đúng nghĩa 1 QHKH. Chỉ tiêu thì trên trời : 3 tỷ 1 tháng, làm ko đủ chỉ tiêu thì đừng có mơ đc hưởng 2,5tr tiên lương của nó. tớ nghĩ bạn nào thấy có khả năng thì nên làm, nếu ko kí hợp đồng rồi thì mệt với nó đấy.

mọi người đã có ai được thông báo phỏng vấn gì chưa? Họ mời mình phỏng vấn hôm 4/9 này mà chả biết có nên tham gia không? Nghe mọi người đồn MSB tuyển vị trí này chỉ bắt huy động thôi à?

tớ nhận đc mail báo tạch rồi.mà cũng ham cái vị trí này của MSB lắm,đi pv thì ảo tung chảo lên đc, họ hỏi các cô gì anh em chú bác nhà mình có tiền gửi ngân hàng ko? có những sổ bao nhiêu?

mọi người đã có ai được thông báo phỏng vấn gì chưa? Họ mời mình phỏng vấn hôm 4/9 này mà chả biết có nên tham gia không? Nghe mọi người đồn MSB tuyển vị trí này chỉ bắt huy động thôi à?
Bạn ở đâu thế, t cũng nhận đc mail đi PV lúc hơn 9h, nếu gần nhà thì đi cùng cho vui nhé, hic

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,713
Thành viên mới nhất
thangvtb
Back
Bên trên