Nên đưa ra mức lương bao nhiêu khi nhà pv hỏi?

Hic.Tình hình là sắp đi phỏng vấn vị trí Thủ quỹ ở Kiên Long bank.
Chưa biết mức lương ở đó bao nhiêu nên cứ lăng tăng không biết nên đưa ra yêu cầu bao nhiêu là hợp lý.
Mọi người ai có kinh nghiệm thì giúp em với.
Em cảm ơn.^^!

bạn ghi là theo mức lương ngân hàng cho khỏe. Chứ mình ra yêu sách mà đa số ngân hàng lính mới đều ăn lương giống nhau à. Cho nên đòi cao người ta ko nhận đâu

Đưa ra mức lương thế nào còn phụ thuộc vào kinh nghiệm bạn có nhưng vs vị trí b ứng tuyển thì nên theo mức phổ thông trong bank thôi! Chúc b may mắn! :)

Thủ quỹ ngân hàng thì bt thôi nên tìm hiểu kỹ mức lương của ngan hàng đi .Những ngân hàng TMCP thì lương không cao đâu .

cỡ 4 tr là đc rùi bạn, cứ nói đại nhưng đừng cao quá 6 tr, vì bên NH họ có bậc hết rồi.

Chao Ban!
Theo kinh nghiem Minh duoc biet thi co 2 cach de tinh luong do la:
1. Dua vao bang cap
2. Dua vao nang luc
Hien nay o Viet Nam cung dang ap dung ca 2 cach tren. Nen neu Ban co nang luc thuc su, hang thang ban huy dong von tang cao va hoan thanh cong viec tot thi luong cua Ban se khac so voi nhung nguoi nhan vien chi lam viec binh thuong chu.Vi du thuc te la co mot GDV ma luong cao hon ca truong phong??? Ban co tin khong? Vi hang thang Chi GDV nay da huy dong von rat lon cho ca Phong GD do.Hien nay, cach tinh thu 2 duoc ap dung nhieu hon cach 1 tai vi Neu Ban la nguoi co nang luc va la nguoi luon mang lai loi nhuan lon cho DN thi viec ho tra luong cao de giu Ban lam viec cho ho cung la dieu de hieu. Do la suy nghi cua Minh. Chuc Ban co mot su lua chon dung. Bye!

Đưa ra mức lương nào đấy mà có thể mua biệt thự, sắm siêu xe được thì ngon:D với điều đó, họ sẽ tuyển em làm sếp luôn:))
(thư giãn chút chứ đừng gạch đá nhé:p)

Đưa ra mức lương nào đấy mà có thể mua biệt thự, sắm siêu xe được thì ngon:D với điều đó, họ sẽ tuyển em làm sếp luôn:))
(thư giãn chút chứ đừng gạch đá nhé:p)
Anh cứ trêu bọn em ^^!
Hãy hỏi lại nhà tuyển dụng: Hãy cho tôi 1 con số phù hợp, tôi sẽ đem lại lợi nhuận tương xứng =))))))))))))))

chả có gì mà trả lời cả. thủ quỷ các bank khoảng 4tr thôi. đừng mơ xa quá.
bạn cứ bảo em nhận theo quy định của ngân hàng. Vì kien long bank có thỏa thuận lương đâu mà hỏi???

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,671
Thành viên mới nhất
12bet1net
Back
Bên trên