NCB NaviBank (NCB) Tuyển dụng nhiều vị trí cho toàn hệ thống trên Toàn quốc

cac ban nen lam ho so co cong chung, download mau thong tin tren mang, go vao google cung co do ban, ho so day du nhu ho so xin viec, bang cap lien quan, gui den chi nhanh gan noi ban o cung duoc, nop truc tiep se tot hon.

hik hik ko có hạn nộp hồ sơ, biết khi nào có lịch thi viết, mình nộp hs trên chi nhánh Hà Nội ở Ngô Quyền 2 tuần rồi vẫn chưa thấy động tĩnh gì @@ buồn ghê :"(

Những dạng không có deadline như này xoắn thế nhờ, chả biết nên nộp ko khi mà tin được đăng cũng được 20 hôm rồi :3

hik hik ko có hạn nộp hồ sơ, biết khi nào có lịch thi viết, mình nộp hs trên chi nhánh Hà Nội ở Ngô Quyền 2 tuần rồi vẫn chưa thấy động tĩnh gì @@ buồn ghê :"(
bạn ơi bạn tham gia thi viết chưa? hình thức thi thế nào vậy? mình mai thi mà hôm nay mới đc gọi điện bạn à?

Mình cũng nhận đc đt mai thi b ạ. B thi ở chi nhánh nào vậy??? lúc chiều nhận đc đt đang bận rối rít nên chẳng bít thi ở chỗ nào Ngô quyền nữa... mà ngại ko mún gọi điện hỏi lại. Bạn cho mình hỏi thi ở địa chỉ nào Ngô quyền vậy b???

Mình cũng nhận đc đt mai thi b ạ. B thi ở chi nhánh nào vậy??? lúc chiều nhận đc đt đang bận rối rít nên chẳng bít thi ở chỗ nào Ngô quyền nữa... mà ngại ko mún gọi điện hỏi lại. Bạn cho mình hỏi thi ở địa chỉ nào Ngô quyền vậy b???
20 ngô quyền nhé b

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,684
Thành viên mới nhất
lijpemerch
Back