Mức lương tại TechcomBank

Như tiêu đề ạ, ko biết hiện giờ thì mức lương cho vị trí CV KHCN và DN ở ngân hàng Techcombank là bao nhiêu ko ạ?? Mong mọi người chia sẻ.
P/S: nhân đây mình cũng muốn các bạn banker khác chia sẻ luôn ạ....Cho mọi người có cái nhìn toàn cảnh về tình hình lương Ngân Hàng năm 2013 :D

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
chị @cun2007 ơi cho em hỏi, công việc của back-officer có phải làm việc như kiểu hành chính, thư kí, giấy tờ không ạ, vị trí này công việc làm nhiều lắm àh chị? em cảm ơn

tuy gọi chung là back-office thôi nhưng công việc đa dạng lắm bạn ạ. sẽ có nhiều phòng ban, nhiều khối, mỗi người sẽ có nhiệm vụ khác nhau. ngồi máy tính liên tục. công việc thường khá là nhiều, và mình cũng sẽ bị tính thời gian đảm bảo để hoàn thành công việc nữa

Các bậc tiền bối cho em hỏi, thi tuyển vào tech thì sẽ trải qua những vòng thi cụ thể như thế nào ạ?
Em là sinh viên mới ra trường, chưa có nhiều kinh nghiệm.
Em đang định thi tuyển vào tech ở tỉnh thì có khó không?
Đối với vị trí GDV thì ở tech có yêu cầu quá khắt khe về chiều cao không?
Và phần mềm GD của tech là phần mền gì ạ?

Tình hình là mới vào làm Quan hệ KH DN 1 chi nhánh ở HN, lương cứng 8 củ. Các bác chia sẻ cho em ngoài lương cứng còn có khoản thu nhập nào khác ko ( như cho vay mua xe, phí bảo lãnh...) E đến chi nhánh thấy nv phòng này làm trâu thật, toàn tầm 6 7h về. Thằng bạn e làm KH Cá nhân bên VP kể lương mấy ông cá nhân bên đấy toàn tầm 30 củ mà thèm rỏ rãi :3

Chào mọi người. Mình vừa offer Tech. 23/10 này bắt đầu đi đào tạo. mọi người có thể cho mình biết thêm về lương cũng như trợ cấp của Tech được không ạ. cảm ơn mọi người nhiều.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,086
Tổng số thành viên
351,483
Thành viên mới nhất
mokatamtamcz
Back
Bên trên