MB MB tuyển dụng CV Quan hệ Khách hàng tập sự Đợt 1/2016 trên toàn hệ thống [03.01.2016]

ai đi pv rồi cho t chút kinh nghiệm về vị trí KHCN với? t chưa kịp lấy bảng điểm từ trường có làm sao ko mọi ng?

mọi người ơi, t hỏi ngu tí, cái bản thông tin ứng viên ý, mấy chỗ trong ô nó ko hiển thị đc hết thì in kiểu gì vậy?

HCM. Mới đi về xong.mình pv đợt 8h30 như trong danh sách mà hơn 10h mới tới lượt.Nói chung mấy anh chị hỏi về bản thân nhiều nhất,còn mấy nghiệp vụ ít lắm :D
Do mình run quá nên trả lời hơi ấp úng,mà nói nhỏ :D Chắc là tạch r

HCM. Mới đi về xong.mình pv đợt 8h30 như trong danh sách mà hơn 10h mới tới lượt.Nói chung mấy anh chị hỏi về bản thân nhiều nhất,còn mấy nghiệp vụ ít lắm :D
Do mình run quá nên trả lời hơi ấp úng,mà nói nhỏ :D Chắc là tạch r
bạn ơi họ hỏi những gi vay bạn

Chiều ai phỏng vấn MB thì cố lên nhé! đây là chia sẻ của 1 bạn hvnh t lượm đc :)))
Thanh niên tạch chia sẻ! Các bạn xinh gái hoặc đẹp trai được ưu ái. Còn mình thì hơn 15 phút rồi vẫn cố vùi dập. Xấu cũng là cái tội! Huhu.
Vào giới thiệu 2 phút
Em đi gia sư à. Có liên quan gì đến ngân hàng không?@@
C1. Học viện ngân hàng đào tạo chuyên sâu nên em có biết lợi nhuận giữ lại của BCKQKD năm trước đưa vào khoản mục nào BCĐKT năm sau?
C2. Vốn vay ngân hàng nằm trong khoản mục nào?
C3. Kể 2 khoản mục chính của TSLĐ và TSCĐ
Đơ tập 1
C4. Em có biết dư nợ huy động và cho vay của MB đối với mỗi nhân viên và phòng không?
Dạ @@ ngơ ngác
C5. Em sẽ phải huy động và cho vay 300 tr mỗi tháng. Em sẽ làm thế nào?
Con nai vàng ngơ ngác.
C6. Sao bảng điểm em thấp thế? Tất cả các bạn pv SME đều phải có kiến thức sâu rộng cơ. Các bạn khác toàn 8 phẩy, 9 phẩy. Sao em có 7.2???
Nghẹn ngào!
C7. Tình huống
Em phải xin đc sđt của tất cả các giám đốc trong 5 phút giải lao trong 1 buổi đấu giá. Em làm làm sao khi họ 0 tiếp em.
Dạ em tìm hiểu trước trên mạng và xin Ban tổ chức ạ.
Nếu người ta không cho???
Dạ em hỏi các cố vấn đi theo.
Sao mà em hỏi đc hết? 5 phút tối đa 7-8 người là cùng?
Em xin của các bạn bè đồng nghiệp khác.
Em nghĩ người ta cho em khách của họ sao?
Em tìm trong hồ sơ của ngân hàng mình trước, ai chưa có em mới xin.
Không được. Em không hiểu mục đích công việc. Kiến thức không nhiều. Xử lí kém. Em có thể ra.

Chiều ai phỏng vấn MB thì cố lên nhé! đây là chia sẻ của 1 bạn hvnh t lượm đc :)))
Thanh niên tạch chia sẻ! Các bạn xinh gái hoặc đẹp trai được ưu ái. Còn mình thì hơn 15 phút rồi vẫn cố vùi dập. Xấu cũng là cái tội! Huhu.
Vào giới thiệu 2 phút
C1. Học viện ngân hàng đào tạo chuyên sâu nên em có biết lợi nhuận giữ lại của BCKQKD năm trước đưa vào khoản mục nào BCĐKT năm sau?
Đơ tập 1
C4. Em có biết dư nợ huy động và cho vay của MB đối với mỗi nhân viên và phòng không?
Dạ @@ ngơ ngác
Con nai vàng ngơ ngác.
C6. Sao bảng điểm em thấp thế? Tất cả các bạn pv SME đều phải có kiến thức sâu rộng cơ. Các bạn khác toàn 8 phẩy, 9 phẩy. Sao em có 7.2???
Nghẹn ngào!
C7. Tình huống
Em phải xin đc sđt của tất cả các giám đốc trong 5 phút giải lao trong 1 buổi đấu giá. Em làm làm sao khi họ 0 tiếp em.
Không được. Em không hiểu mục đích công việc. Kiến thức không nhiều. Xử lí kém. Em có thể ra.
huhu. t vào như thế này t cũng đơ

Vào giới thiệu 2 phút
Đơ tập 1
Dạ @@ ngơ ngác
Con nai vàng ngơ ngác.
Nghẹn ngào!
C7. Tình huống
khó quá vậy =.= cái này là đưa vào thế bí mà.

t thấy các bạn ấy bảo hên xui tùy hội đồng. có ng pv rõ nhanh có ng rõ lâu.có bạn gần trưa hình như các ac đói hay sao thấy ko hỏi gì.

thật sự là đến giờ không hiểu nổi. chưa bao giờ mình đi phỏng vấn hài hước lạ đời như hôm nay. vào giới thiệu bản thân được tầm 2 phút,xong bị hỏi có chơi lô đề,bóng bánh,bài bạc không,hôm qua lô có về 86 89 ko? đb bn? hay về đít hay đầu,hỏi nhà làm gì,biết gì về vị trí KHCN chưa? lương trước được bao nhiêu? bảo là 7tr nhưng với mức lương sales như vậy thì chi phí quá đắt đỏ để sống ở thủ đô,tính về quê có thể lương thấp hơn nhưng sẽ dành dụm đc và ổn định. thế xong bị cám ơn và chúc thành công.xong đứng dậy đi về,chắc pv được độ 5-6 phút. ko có câu hỏi nào liên quan đến chuyên ngành,kinh nghiệm với nghiệp vụ luôn,bó tay luôn,cbi rất kỹ càng rồi mà cuối cùng bị troll thế này. mình thì mới đầu hơi run tý nhưng sau thì bình tĩnh trả lời rõ ràng. hnay ăn mặc cũng chỉnh chu lịch sự,ngoại hình cũng ưa nhìn,sáng sủa. thề là ko hiểu MB tuyển kiểu như nào nữa. ( mình pv chi nhánh tỉnh ) :( ko biết ai bị hỏi kiểu như mình ko? :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,809
Thành viên mới nhất
thud
Back
Bên trên