MB MB tuyển dụng Chuyên viên Chính sách - Phòng Kế toán Hội sở [14.12.2012]

Mai sáng mình đc hẹn pv nhưng lo lắng vì ko biết phải chuẩn bị như thế nào ? hic ? ko bít có ai đi pv rồi share cho t ít kinh nghiệm vs.

Mai sáng mình đc hẹn pv nhưng lo lắng vì ko biết phải chuẩn bị như thế nào ? hic ? ko bít có ai đi pv rồi share cho t ít kinh nghiệm vs.

Bạn ơi, bạn phỏng vấn có kết quả chưa?
Không biết NH đã tuyển được vị trí này chưa nhỉ, chẳng thấy có thông tin gì cả. :(

tớ được hẹn 2h chiều ngày thứ 6 14/12 tại tầng 12 số 21 Cát Linh. Khi đi mang theo bản thông tin ứng viên và chứng minh thư. Và là vòng phỏng vấn. Các cậu có được hẹn h này không, mọi người định ôn những gì thế ^_^
Ban quynh4290 oi cho to hoi ban co trung tuyen dot thi vao MB vua roi ko? To thay bao ra tet se tiep tuc goi ma...

T có thấy tin tức gì nữa đâu, mà t cũng k mặn mà lắm với vị trí này.hi. Thế c được gọi đi phỏng vấn hay test thêm gì sau hôm phỏng vấn đầu tiên chưa?
Ban quynh4290 oi cho to hoi ban co trung tuyen dot thi vao MB vua roi ko? To thay bao ra tet se tiep tuc goi ma...

To thay bao chi pv thui vi da co 3 nam kinh nghiem rui...Thay moi nguoi bao ko do thi se co thu cam on,...ma doi mai cung ko thay. Nho nguoi hoi thi bao ra tet se lay tiep nen chang bit the nao ma lan

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,610
Thành viên mới nhất
quanle1403
Back
Bên trên