@daohien286 chị ơi chúc mừng chị nhé. Họ gọi điện hay gửi mail cho chị vậy ak, gọi tầm mấy giờ sáng nay vậy chị. Họ nói như thế nào ak, hồi hộp quá chị chia ít may mắn cho em với.
@nvl611 banj ơi bạn đc mail thông báo ak, thông báo như thế nào vậy, họ có gọi điện cho bạn k.
@tuanqua e với a đợi thôi đợi chờ là hạnh phúc:)

@daohien286 chị ơi chúc mừng chị nhé. Họ gọi điện hay gửi mail cho chị vậy ak, gọi tầm mấy giờ sáng nay vậy chị. Họ nói như thế nào ak, hồi hộp quá chị chia ít may mắn cho em với.
@nvl611 banj ơi bạn đc mail thông báo ak, thông báo như thế nào vậy, họ có gọi điện cho bạn k.
@tuanqua e với a đợi thôi đợi chờ là hạnh phúc:)
Trinh ah, em phỏng vấn cùng chị Yến bạn anh hay cùng chị Nguyễn Trang bạn anh thế?

em hdo phỏng vấn cùng 2 chị tên là trang, nói thật e cũng k nhớ 2 chị ý họ j, chỉ biết 2 chị vào cùng e tên trang thôi, hdo căng thăng nên e cũng k để ý. :D
Thế thì em có hi vọng hơn Trang đấy, nó bảo không trả lời tốt bằng 2 đứa còn lại @@ căng thẳng thế ah. Xinh gái là cơ hội cao lắm đấy.

@tuanqua a cứ hỏi chị ý xem ng thi cùng tên Trinh k, cả dsach thi có mỗi e độc nhất vô nhị cái tên đó, lúc e thi cùng có 1 chị ngồi phên tay trái run quá chị ý làm ở thegioididong run quá gần như k tloi đc, còn 1 chị bên tay phải hình như làm cho viettel chị ý tloi cũng đc nhưng giọng run quá. Còn e run nhưng cấu tay để k run vs k để giọng run, vs trc khi đi đau xót chi 100k ra quán make up nên nhìn tạm đc.
@ducthanhluan90 đây là đồng nghiệp làm quen trc a ak, biết đâu chúng ta là đồng nghiệp thì sao, e thấy ai hóng tin là ng đó có lòng tin vào mình đc, nên khả năng đc cao.
Ai nhận đc tin j thì báo nha, lo quá lo quá

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,695
Thành viên mới nhất
viecoi
Back