Cố gắng chờ nốt ngày nay và ngày mai, nếu không có chứng tỏ đã tạch

Chú e làm bên abbank, có mấy ng bạn sẽ sang làm mbbank, nói rằng hqua thông báo hết rồi a ak. Thực sự rất buồn và sốc, e tự tin đến 98% về bản thân mình, vì hdo e k hề run, trả lời rất tự nhiên, e cũng luôn là ng trả lời trước, 2 chị cùng vào với e cũng chỉ trả lời lại ý của e mà thôi, e cũng nhận thấy hội đồng phỏng vấn luôn xoáy câu hỏi về phía em, câu hỏi đặt ra cũng là hỏi e là chính. Nhưng phũ phàng quá bị gục bởi 2%. :(
vậy thì chấp nhận thôi em ah, tìm kiếm cơ hội khác.

Chú e làm bên abbank, có mấy ng bạn sẽ sang làm mbbank, nói rằng hqua thông báo hết rồi a ak. Thực sự rất buồn và sốc, e tự tin đến 98% về bản thân mình, vì hdo e k hề run, trả lời rất tự nhiên, e cũng luôn là ng trả lời trước, 2 chị cùng vào với e cũng chỉ trả lời lại ý của e mà thôi, e cũng nhận thấy hội đồng phỏng vấn luôn xoáy câu hỏi về phía em, câu hỏi đặt ra cũng là hỏi e là chính. Nhưng phũ phàng quá bị gục bởi 2%. :(
Không, chị Dung em ah. Tự tin thì anh cũng tự tin và trả lời tốt;cần chút may mắn nữa.

ah em hỏi hộ anh xem đợt tuyển hỗ trợ tín dụng bên An Bình vừa rồi có hi vọng không, anh cũng mới phỏng vấn xong thứ 7 tuần trước, thi viết điểm cao.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,809
Thành viên mới nhất
thud
Back
Bên trên