Mình cf là mình được báo đậu TDI CIB trong miền Nam bạn nhé. Topic là tất cả thẩm định pv ngày 7/10 mà
Mình cũng nghĩ là có kq r. Và các bạn đậu là các bạn đã thuyết phục được hội đồng phỏng vấn. Vì nhiều bạn có kết quả nên mình tin mình đã rơt. D

Mình cf là mình được báo đậu TDI CIB trong miền Nam bạn nhé. Topic là tất cả thẩm định pv ngày 7/10 mà

Trong mail thông báo trúng tuyển có ghi cụ thể vi trí thẩm đinh KHDN SME hay CIB ko Tùng ?. Mình nhận mail mà chỉ ghi thẩm định KHDN, ko biết có bị apply sang vị trí khác ko :(. Mình ở ngoài bắc bà con nhé. Check mail và chúc tất cả may mắn.
Nếu bị apply sang vị trí khác thì chắc mình sẽ không sang.

mình cũng nhận được mail trúng tuyển rồi các bạn
mình trúng tuyển SME mặc dù lúc đầu apply TDIKHCN
chúc các bạn may mắn nhé, có chị Dung gì đó gửi mail
tks all

Trong mail thông báo trúng tuyển có ghi cụ thể vi trí thẩm đinh KHDN SME hay CIB ko Tùng ?. Mình nhận mail mà chỉ ghi thẩm định KHDN, ko biết có bị apply sang vị trí khác ko :(. Mình ở ngoài bắc bà con nhé. Check mail và chúc tất cả may mắn.
Mình cũng giống bạn á

Mình nộp thẩm định sme nhưng mail chỉ ghi la thẩm định khdn thôi? Bạn nộp vị trí nào?

Bạn apply TDI CIB hay TDI SME, nguyên văn mail của mình như này nhé:
"Ngân hàng TMCP Quân đội xin thông báo và chúc mừng bạn đã trúng tuyển vào vị trí Chuyên viên Thẩm định Khách hàng lớn – Khối Thẩm định(khu vực phía Nam)"
-->
Mà mình cũng apply TDI CIB nên mình nghĩ mình được làm TDI CIB bạn ạ. Hay bạn gọi lại nhân sư check xem thế nào

Bạn apply TDI CIB hay TDI SME, nguyên văn mail của mình như này nhé:
"Ngân hàng TMCP Quân đội xin thông báo và chúc mừng bạn đã trúng tuyển vào vị trí Chuyên viên Thẩm định Khách hàng lớn – Khối Thẩm định(khu vực phía Nam)"
-->
Mà mình cũng apply TDI CIB nên mình nghĩ mình được làm TDI CIB bạn ạ. Hay bạn gọi lại nhân sư check xem thế nào
tks nhé, ngoài bắc lại không thấy ghi rõ nên chắc phải hỏi lại cho rõ thôi.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,572
Thành viên mới nhất
8xbet777_bet
Back
Bên trên