ôi, MBBank, ước mơ của tôi, chừng nào mới có thể đặt chân vào đây nhỉ, hihi, chúc mọi người có kết quả tốt nhé^^

tình hình là hôm nay đi phỏng vấn vị trí KHCN gặp một chị và một anh phỏng vấn (nhưng toàn là chị hỏi mình, pv khoảng 30 phút).
mình phỏng vấn vị trí KHCN và vô toàn hỏi KHDN, hỏi gì phân tích tài chính, tính hạn mức tín dụng thế nào, bảo lãnh ra sao?
mình trả lời khá ổn nhưng không biết người ta đưa mình đi mảng cá nhân hay doanh nghiệp nữa. thôi thì đậu trước đã rồi tính sau.

tình hình là hôm nay đi phỏng vấn vị trí KHCN gặp một chị và một anh phỏng vấn (nhưng toàn là chị hỏi mình, pv khoảng 30 phút).
mình phỏng vấn vị trí KHCN và vô toàn hỏi KHDN, hỏi gì phân tích tài chính, tính hạn mức tín dụng thế nào, bảo lãnh ra sao?
mình trả lời khá ổn nhưng không biết người ta đưa mình đi mảng cá nhân hay doanh nghiệp nữa. thôi thì đậu trước đã rồi tính sau.
Trước buổi PV của mình cũng chỉ hỏi DN, tất tần tật và không đả động gì đến KHCN. Và sau đó vẫn phân về KHCN như apply ban đầu :D

Chị Giám Đốc phê duyệt TĐ hỏi khá là gắt, liên tục, tỷ lệ cho các bạn yếu vía rớt hơi bị cao

theo lời của một anh người quen đang làm bên khối thẩm định khcn của MB trong miền Nam thì sếp anh ấy (hình như là cái anh ngồi trong phòng phỏng vấn mình) bảo là mình đậu rồi, haizzzz...
chúc mọi người may mắn nhé.

Lúc pv xong mình hỏi thì các chị nói 10 ngày sau sẽ thông báo kết quả. Hóng quá

Mình từ cv phê duyệt của 1 nh khác qua MB pv chả biết có dc ko? Pv ok nhưng tất cả còn phụ thuộc nhiều yếu tố và có cả thần may mắn. Trong thời đại nhân tài như lá rụng như thế này thật sự quá khó khăn để dự đoán.

theo lời của một anh người quen đang làm bên khối thẩm định khcn của MB trong miền Nam thì sếp anh ấy (hình như là cái anh ngồi trong phòng phỏng vấn mình) bảo là mình đậu rồi, haizzzz...
chúc mọi người may mắn nhé.
Bạn may mắn nhỉ. Chúc mừng bạn nếu đậu thật sự. Vậy bạn cho mình xin họ tên với nhé. Bạn đậu chắc rồi chắc ko ngại công khai tên tuổi nhỉ? Để mình view danh sách xem có tên bạn ko?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676
Thành viên mới nhất
duncanlaurencem
Back
Bên trên