Phải là bệnh viện đa khoa mới đc nhé các bạn. Xét nghiệm máu, chụp x quang, điện tim, xét nghiệm amoniac.....kaka, làm hết nha các bạn. Chi nhánh t phổ biến là sẽ gửi email có danh mục các xét nghiệm cần làm nha

Uhm đúng r bạn. Viện E làm thiếu nhiều lắm @@
T vừa hỏi đứa bạn bên bạch mai. Phí khá là tốn :(((( chắc tầm gần 500k đó

Phải là bệnh viện đa khoa mới đc nhé các bạn. Xét nghiệm máu, chụp x quang, điện tim, xét nghiệm amoniac.....kaka, làm hết nha các bạn. Chi nhánh t phổ biến là sẽ gửi email có danh mục các xét nghiệm cần làm nha
Hâm à. xét nghiệm từ cấp huyện trở lên là được, tớ hỏi là nhà trường liên kết với bv có đc ko? thì họ bảo là ok chỉ miễn là phải có dấu bv gì cũng đc và trong vòng 3 tháng :)
mỗi tội trg tớ giờ ko cho photo công chứng nữa, phải nộp phí khám lại. các bạn quen biết thì mua cho rồi :D plè

Uhm đúng r bạn. Viện E làm thiếu nhiều lắm @@
T vừa hỏi đứa bạn bên bạch mai. Phí khá là tốn :(((( chắc tầm gần 500k đó
Tốn phết ấy chứ,khám nhiều thế còn gì, cái gì cũng khám, mỗi phụ khoa là không. Hay là về quê khám cho rẻ.
Ah nhân tiện cho mình hỏi là, cái giấy điểm TOEIC thì công chứng đc ở đâu nhỉ?o_O

Trong xét nghiệm sinh hóa ấy. MB yêu cầu là 10 thông số. Nhưng Viện E mà trường Liên kết có 5. Có đc k nhỉ. Đi khám lại phiền ra, hơn nữa thêm chi phí =))

Tốn phết ấy chứ,khám nhiều thế còn gì, cái gì cũng khám, mỗi phụ khoa là không. Hay là về quê khám cho rẻ.
Ah nhân tiện cho mình hỏi là, cái giấy điểm TOEIC thì công chứng đc ở đâu nhỉ?o_O
Công chứng TOEIC ra UBND Quận công chứng nhe, cấp Phường ko đc đâu

Nghe các bạn (trên mạng) bảo là chỉ cần photo cái TOEIC rồi NH họ sẽ gọi điện xác nhận với IIG xem bằng của mình là thật hay giả(?!)

CÁC BẠN ƠI CHO MÌNH HỎI KHU VỰC MIỀN NAM CÓ KẾT QUẢ CHƯA VẬY? CHI NHÁNH ĐỒNG NAI CÓ KẾT QUẢ VỊ TRÍ KHÁCH HÀNG CÁ NHÂN CHƯA?

CÁC BẠN ƠI CHO MÌNH HỎI KHU VỰC MIỀN NAM CÓ KẾT QUẢ CHƯA VẬY? CHI NHÁNH ĐỒNG NAI CÓ KẾT QUẢ VỊ TRÍ KHÁCH HÀNG CÁ NHÂN CHƯA?

Bạn ơi, bạn phải theo dõi trên web của MB chứ. Hỏi như vậy ai mà trả lời được! Mọi thông tin đều được công bố trên đó và mọi người cũng lấy từ đó thôi. Nếu chưa có thì chắc là sắp rồi bạn. Bạn muốn biết thêm thì gọi lên HO hỏi thêm thông tin nhé!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,721
Thành viên mới nhất
Thanh tâm902
Back
Bên trên