Mình nghĩ ý của bạn kia là trừ mấy ngày nghỉ lễ ra thì khoảng 15 ngày mới có kết quả. Đúng không nhỉ?

Trừ thi công chức nhà nước ra, t chưa thấy nơi nào báo kết quả sau phỏng vấn quá 1 tháng như này cả @@

các bạn thay vì ngồi đợi có thể mất 1 2 phút gọi lên là được mà. đỡ hoang mang. mình nói các bạn tin hay ko thì tùy. hnay or ngày mai sẽ có kết quả( 99%). những gì mình nói đều có căn cứ. ko phải đoán mò. ko phải vì mục đích gì khác ngoài việc tìm kiếm thông tin chuẩn chia sẻ với mọi người

Đi làm ngân hàng làm mình k còn cái niềm tin vào điều gì xa xỉ như điều kì diệu hay hi vọng có đột biến. Sáng cứ phài xách à dắt xe ra và đi làm thôi. Những câu chuyện cổ tích. Những cái câu như thần tượng hay chuyên nghiệp rồi gì gì làm mình hi vọng hơi nhiều. Thôi cố nốt ngày mai chờ tin. Check ub vs mbbank điên cuồng mấy ngày nay. Vì cái bạn ở trên dám đưa ra con số 99%. Cảm ơn bạn. K thì cũng k trách ai. K trách mb. Lao ra đường thôi. Bản thân đang làm sacombank thi mb vì nhiều lý do. A chị bạn bè nào ở đây tốt bụng. Đã làm mb hay sacom có lời khuyên thì e/mình xin cảm ơn ạ. Cảm giác là oải khi ngồi ở ngân hàng viết cái này và hóng 1 ngân hàng khác. Buồn cười.

Đi làm ngân hàng làm mình k còn cái niềm tin vào điều gì xa xỉ như điều kì diệu hay hi vọng có đột biến. Sáng cứ phài xách à dắt xe ra và đi làm thôi. Những câu chuyện cổ tích. Những cái câu như thần tượng hay chuyên nghiệp rồi gì gì làm mình hi vọng hơi nhiều. Thôi cố nốt ngày mai chờ tin. Check ub vs mbbank điên cuồng mấy ngày nay. Vì cái bạn ở trên dám đưa ra con số 99%. Cảm ơn bạn. K thì cũng k trách ai. K trách mb. Lao ra đường thôi. Bản thân đang làm sacombank thi mb vì nhiều lý do. A chị bạn bè nào ở đây tốt bụng. Đã làm mb hay sacom có lời khuyên thì e/mình xin cảm ơn ạ. Cảm giác là oải khi ngồi ở ngân hàng viết cái này và hóng 1 ngân hàng khác. Buồn cười.
Em chưa thực sự đi làm NH nên chẳng biết nói thế nào, nhưng hy vọng MB sẽ là môi trường phù hợp để a/c lấy lại cái nhiệt của tuổi trẻ.

Ui đầu tháng đi làm nghe ở trên nói đang cơ cấu lại lương dựa trên KPI, giờ phải nỗ lực hết sức rồi, ko đơn giản như ngày trước rồi :((

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,683
Thành viên mới nhất
sevnaliasmerch
Back
Bên trên