Mấy bạn pv GDV rồi cho mình hỏi tí có pv tiếng anh ko các bạn,với có hỏi về nghiệp vụ không, mình cám ơn nhìu
PS: mới đi thắp nhang cầu trời phật phù hộ cho ngày mai đây, tình hình đang rất là tình hình, phù phù :confused::confused::confused:
T nghĩ bạn nên đọc các tình huống hay hỏi khi pv GDV và cách xử lí tình huống. Vì chắc chắn sẽ có câu hỏi tình huống mà.
Tiếng anh thì ít nhất nên cbj phần giới thiệu bản thân nha b. Hjhj, có bạn có hỏi tiếng anh, có bạn thì k. Nên bạn nên cbj trước sẽ có tâm lí tự tin hơn.

@@ nói thật thang adam biết cái cẹc j, suốt ngày phân với chả tích deo ai thèm đọc, kết quả bao giờ có thì nó có, ông lo lắng thì ông để mệ trong ddaauff, ng khác lo lắng thì mặc mệ ng ta khiến ông phân phịt để họ đỡ lo lắng ak=)) nguyên tắc chọn ng của MB thế nào ng ta khác có nguyên tắc. ở đấy mà phân tích:)) toàn thanh niên với nhau nên đừng thím nào nói mình thô nhe=)) sống thật với bản thân minhd đi:D

buồn cười vđ với ku adam93, phân với chả tích :)))))))))). Ông phân tích cho t mai lô đề về bao nhiêu thì có ích hơn đấy :)))))))))))))

Người MB còn chưa thấy ai nói gì mà có người ngoài phân tích như thật =))))
Vì k thấy ai làm MB đưa ra thông tin gì nên mọi người ở đây mới bàn tán nhiều và có nhiều luồng thông tin khác nhau như vậy đó bạn ạ. Mà t nghĩ các bạn làm ở MB thì người biết rõ lại k tiện nói công khai ở đây, còn người k biết chắc thông tin thì cũng không chia sẻ gì được.

Vì k thấy ai làm MB đưa ra thông tin gì nên mọi người ở đây mới bàn tán nhiều và có nhiều luồng thông tin khác nhau như vậy đó bạn ạ. Mà t nghĩ các bạn làm ở MB thì người biết rõ lại k tiện nói công khai ở đây, còn người k biết chắc thông tin thì cũng không chia sẻ gì được.
MB nếu ra đợt nghỉ có kq là nhanh đấy. Chứ như ngày xưa sau pv cả tháng mới có kq, trời hè tháng 6 nắng chết cha chết mẹ mấy thanh niên này có mà gân nhau suốt. Mà có gì đâu phải cãi nhau, người ngoài nhìn vào nta cười cho.
Bạn này thấy apply cả SHB HP à, bạn được gọi chưa ?

MB nếu ra đợt nghỉ có kq là nhanh đấy. Chứ như ngày xưa sau pv cả tháng mới có kq, trời hè tháng 6 nắng chết cha chết mẹ mấy thanh niên này có mà gân nhau suốt. Mà có gì đâu phải cãi nhau, người ngoài nhìn vào nta cười cho.
Bạn này thấy apply cả SHB HP à, bạn được gọi chưa ?
Ủa, có phải bạn méc tớ là đang cãi nhau k vậy?
T có nộp shb hp và sau 2 hôm có một anh trên HO gọi hỏi thông tin là t ứng tuyển về đâu vì t quên k ghi đơn vị dự tuyển. Anh ấy vừa bảo là vậy anh chuyển e về hp thi nhé thì điện thoại t sập nguồn. Chả biết gọi hỏi vậy thôi hay là có thông báo lịch thi luôn nữa, t gọi lại thì k gặp đc ông đó. Bạn có nộp shb hp k, có ai đc gọi thi chưa nhỉ

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,808
Thành viên mới nhất
gleemerch
Back
Bên trên