Thì e cũng đợi kq như mọi người thôi. Cũng lo lắng mất ăn mất ngủ chỉ còn 4 ngày đợi nữa thôi thì cung nhau đợi sau 4 ngày vẫn chưa thấy gì thì gọi lên hỏi tiếp, chứ mỗi ng luồng tt vậy anh thấy hoang mang không? Anh cũng đang đợi anh nghe xong thấy hoang mang hơn ko, lo lắng hơn ko? Bạn ấy share thì e cũng trả lơi bt thôi, chẳng qua ông kia cay cú câu "không cmt nữa" cứ nghĩ cấm ổng cmt nên mới xồn xồn lên như vậy, xồn xồn mà ko biết điển dừng. Đã nhịn tới mức đó còn làm tới.
Có lẽ ở nhà ông hay sử dụng từ xồn xồn với người lớn tuổi trong nhà. Nhưng trên đây thì tôn trọng mọi người hơn đi. Ông có thể được coi là ít tuổi nhất đó

Tôi xin lỗi mọi người vì đã để sự việc như thế này làm mọi người mất vui. Đặc biệt gửi đến ông Hoang Anh1506 và cũng cám ơn lời khuyên của ông.

nhiều đôi yêu nhau nói chuyện qua tin nhắn còn hiểu k hết ý hoặc sai ý nhau dẫn đến cãi nhau cơ mà. Cho nên chuyện bất đồng quan điểm trên diễn đàn là bình thường. Mọi chuyện cho qua, chúng ta cùng hóng tin, cùng chia sẻ và cùng chờ kết quả. Hjh, đừng ai làm vùng nha.........

Vâng, mình cũng biết vậy, mình đã nói ý mình ko phải vậy mặc dù ông kia cứ ra sức chửi rủa mình. Thiệt tình chẳng biết ổng muốn gì cứ chữi mình hoài ức chế nói lại thôi.

nhiều đôi yêu nhau nói chuyện qua tin nhắn còn hiểu k hết ý hoặc sai ý nhau dẫn đến cãi nhau cơ mà. Cho nên chuyện bất đồng quan điểm trên diễn đàn là bình thường. Mọi chuyện cho qua, chúng ta cùng hóng tin, cùng chia sẻ và cùng chờ kết quả. Hjh, đừng ai làm vùng nha.........
Chuyên gia tình yêu có khác, tâm lí lắm cơ :)))

Cho tôi gửi lời xin lỗi tất cả mọi người ở topic này lần nữa, cũng như gửi lời xin lỗi tới ông quốc dực, thật sự tôi chỉ muốn chia sẻ những suy nghĩ của mình với mọi người ở đây vì chỉ nghĩ đây là nơi giao lưu chia sẻ của tất cả mọi người 1 cách vui vẻ vs nhau nên đôi khi tôi quá thẳng thắng và nhiệt tình quá làm ảnh hưởng tới 1 số người và làm vài người hiểu lầm và không thích tôi, điều quan trọng hơn là đã làm mất đoàn kết.
Dù các bạn là ai và dù tôi không biết các bạn nhưng thật sự tôi yêu quý các bạn ở đây và chỉ muốn những đều tốt nhất đến với các bạn. Chuyện xảy ra như thế này 1 phần cũng là do tôi là nguyên nhân nên cho tôi lần nữa gửi lời xin lỗi vs các bạn và cả ông quốc dực. Tôi xin phép cancel khỏi page này. Chúc mọi người may mắn trong công việc của mình.

Chỉnh sửa lần cuối:
Cho tôi gửi lời xin lỗi tất cả mọi người ở topic này lần nữa, cũng như gửi lời xin lỗi tới ông quốc đực, thật sự tôi chỉ muốn chia sẻ những suy nghĩ của mình với mọi người ở đây vì chỉ nghĩ đây là nơi giao lưu chia sẻ của tất cả mọi người 1 cách vui vẻ vs nhau nên đôi khi tôi quá thẳng thắng và nhiệt tình quá làm ảnh hưởng tới 1 số người và làm vài người hiểu lầm và không thích tôi, điều quan trọng hơn là đã làm mất đoàn kết.
Dù các bạn là ai và dù tôi không biết các bạn nhưng thật sự tôi yêu quý các bạn ở đây và chỉ muốn những đều tốt nhất đến với các bạn. Chuyện xảy ra như thế này 1 phần cũng là do tôi là nguyên nhân nên cho tôi lần nữa gửi lời xin lỗi vs các bạn và cả ông quốc đực. Tôi xin phép cancel khỏi page này. Chúc mọi người may mắn trong công việc của mình.
Em ơi sao phải cancel, các phân tích của em là chính xác đấy, chị có theo dõi topic nhưng ko bình luận thấy em rất hăng hái và suy nghĩ rất tích cực
Kết quả sẽ có trong nay mai thôi, ai thi test trượt thì đã làm tập sự đợt 1 rồi riêng kv hn đã loại hơn 40 bạn số còn lại chia đều cho 13 chi nhánh cũng vẫn còn ít mà
Các em hoàn toàn có thể hi vọng và tự tin vào bản thân.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,686
Thành viên mới nhất
chothuexesunway
Back
Bên trên