Thủ thỉ với các bạn nè. Tình hình rất nhiều anh chị đã rời MB vì bóc lột quá sức lao động nên chính thức sẽ tuyển rất nhiều nhưng quan trong chính sách có thay đổi không? Hay chúng tay vào thay thế vào vết xe đỗ :(
Thế à. Bóc thì được chứ lột thì không đc :( 7 7 49 ngày kiểu gì cũng có kết quả :(

Nên tìm công việc gì chứ đừng suốt ngày lên page lại càng thêm nóng ruột các bạn ơi :v Tốt hơn hết là nên tìm các gì đó để làm hoặc ứng tuyển thêm NH khác. Chứ đừng suốt ngày lên rồi hi vọng quá, k lỡ kq k tốt thì xuống tinh thần lắm đấy.
Mà vào MB chưa chắc đã tốt đâu nhá: cực áp lực, rất nhiều ng đã out vì không trụ lại được đấy. Đỗ rồi nhưng phải dựa vào cái số xem được phân vào chi nhánh nào, phòng nào nữa thì mới biết vui hay buồn đấy :p
Chúc các bạn may mắn nhé ^^

Nên tìm công việc gì chứ đừng suốt ngày lên page lại càng thêm nóng ruột các bạn ơi :v Tốt hơn hết là nên tìm các gì đó để làm hoặc ứng tuyển thêm NH khác. Chứ đừng suốt ngày lên rồi hi vọng quá, k lỡ kq k tốt thì xuống tinh thần lắm đấy.
Mà vào MB chưa chắc đã tốt đâu nhá: cực áp lực, rất nhiều ng đã out vì không trụ lại được đấy. Đỗ rồi nhưng phải dựa vào cái số xem được phân vào chi nhánh nào, phòng nào nữa thì mới biết vui hay buồn đấy :p
Chúc các bạn may mắn nhé ^^
MÌnh thì thấy đậu MB thì tốt, ko đậu cũng hok sao, lên page mục đích là lên buôn dưa lê chủ yếu, trk thì ham đi pv lắm, đi riết cũng chán, nên h lo ôn thi tốt đợi khi nào tuyển tập trung nộp tiếp. Nhưng các bạn cứ yên tâm đi, mình chắc chắn vs các bạn ở đây hơn 95% sẽ đc làm chính thức RBO và SME.

MÌnh thì thấy đậu MB thì tốt, ko đậu cũng hok sao, lên page mục đích là lên buôn dưa lê chủ yếu, trk thì ham đi pv lắm, đi riết cũng chán, nên h lo ôn thi tốt đợi khi nào tuyển tập trung nộp tiếp. Nhưng các bạn cứ yên tâm đi, mình chắc chắn vs các bạn ở đây hơn 95% sẽ đc làm chính thức RBO và SME.
Bị thích câu kết của bạn. Haha. K có ub để hóng thì một ngày còn dài hơn nữa nữa ấy chứ

Ôi trời nóng quá :(:(. Góp phần làm cho việc đợi chờ càng thêm mệt mỏi :(. Sao hok thấy động tĩnh gì hết vầy nè :(

Ủa, coi như 26 mí có kqua đi nàng, đỡ phải ngóng từng ngày.
Thế cớ sao nàng vẫn lên đây hoài vầy nè :p.
Đầu cầu sg nóng thê lương lắm cậu ạ :((( Vào than thở cho topic rôm rả.
Nói gì thì nói tớ vẫn ko nghĩ là 26 là ngày chính xác, có bn nói trễ nhất 26 rồi lại có bn khác nói sớm nhất 26. Thật là hoang mang lòng dân mà.

Trời chuyển rồi mọi người ạ, bầu trời xám xịt báo hiệu sắp có trận mưa lớn. Hôm nay liệu sẽ có biến ko đây :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676
Thành viên mới nhất
duncanlaurencem
Back
Bên trên