Còn HCM 48 ng. Nhưng biết đâu HN hơn 60% đậu thì sao?
Bạn ở trong TP HCM mà chỉ có 48 ng đi test ah, tưởng trong ấy phát triển hơn nên nhiều chi nhánh hơn chứ nhỉ. Thôi dù sao thì cơ hội dành cho bạn cũng cao lắm luôn rồi.

Chỉnh sửa lần cuối:
Càng nghĩ càng thấy 1 vài vấn đề khó hiểu nha, tại sao tại sao trong tất cả các bạn tập sự đợt 1 có rất nhiều bạn lớn tuổi, vài ứng viên đã có kinh nghiệm làm việc ngân hàng nhưng ts trong số ít ở đây 1số chưa có tí kinh nghiệm nào, 1 số thì có kinh nghiệm RBO nhưng vị trí đậu là SME, 1 số có kinh nghiệm làm đúng vị trí ứng tuyển ban đầu,1 số bạn nộp hs cvị trí RBO, nhưng GĐ lúc pv kêu chuyển qua làm SME trong khi chưa có kinh nghiệm chưa tìm hiểu SME và nếu thi test rớt thì việc GĐ kêu qua SME có còn ý nghĩa gì hok?
Cùng băn khoăn :v
Theo tớ thì tập sự không hẳn là đã tệ. Ở CN khác t không biết nhưng CN t có 1 thạc sĩ TCNH sẵn sàng đi làm tập sự.
Môi trường tập sự cạnh tranh khốc liệt hơn, nhưng ai có năng lực trụ lại đc thì lại tốt hơn chính thức *phỏng đoán*

Có bạn nào phỏng vấn ở hội sở vị trí GDV chưa cho mình hỏi là có pv bằng tiếng anh ko mng?

Mọi người cho hỏi, hôm pv ở KV HCM. Đấy là các anh chị GĐ chi nhánh pv hết đúng không? Mình cứ tưởng chỉ bên nhân sự pv thôi chứ! Ôi cái sự tưởng vớ vẩn :p

Bật mí đi bạn ơi, mà phỏng vấn ứng viên có kinh nghiệm hay những bạn đã đi test vậy bạn?
Có kinh nghiệm có test bạn ak? Mình nói 1 ít thôi nhé :). Một người KN 3 năm là Nam , một người chưa có KN là Nữ >>> hãy truyền đạt cách sale thực tế phù hợp từng khu vực để ghi điểm trong mắt nhà tuyển dụng nhé, quyết định là do MB địa phương đó, ví dụ nhé, khu hố nai trọng yếu về gỗ mà đi sale cái ít trọng yếu ở khu đó là Thép=>> Tạch đó nhé.

Có kinh nghiệm có test bạn ak? Mình nói 1 ít thôi nhé :). Một người KN 3 năm là Nam , một người chưa có KN là Nữ >>> hãy truyền đạt cách sale thực tế phù hợp từng khu vực để ghi điểm trong mắt nhà tuyển dụng nhé, quyết định là do MB địa phương đó, ví dụ nhé, khu hố nai trọng yếu về gỗ mà đi sale cái ít trọng yếu ở khu đó là Thép=>> Tạch đó nhé.
Oh, vậy là mb đồng nai có thêm vòng pv nbững ứng viên có kinh nghiệm như hn và hcm à bạn? Bạn nói hôm trước phỏng vấn gồm có những bạn đi test xong cùng với những ứng viên có kinh nghiệm(k pải test) phải k bạn ơi?
Cảm ơn chia sẻ của bạn nhe, tóm tắt ý của b là chọn ai là do chi nhánh chứ k phải HO. Bạn đang là tập sự phải k?

Chỉnh sửa lần cuối:
Ôi, vậy là mb đồng nai có thêm vòng pv nbững ứng viên có kinh nghiệm như hn và hcm à bạn? Bạn nói hôm trước phỏng vấn gồm có những bạn đi test xong cùng với những ứng viên có kinh nghiệm(k pải test) phải k bạn ơi?
Cảm ơn chia sẻ của bạn nhe, tóm tắt ý của b là chọn ai là do chi nhánh chứ k phải HO. Bạn đang là tập sự phải k?
T cũng ko hiểu ý của bạn bachmat là gì?
Lúc trước bảo là hé lộ về kết quả mà? Cơ mà tớ nghĩ phỏng vấn thì phải trả lời đúng trọng tâm câu hỏi thì sẽ đậu là đương nhiên mà, có gì nhỉ?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,683
Thành viên mới nhất
sevnaliasmerch
Back
Bên trên