đề không trúng nhưng mà nó đầy đủ còn đỡ, đằng này đề cho vài 3 cái dữ liệu, bắt đi tính 1 chỉ tiêu nào đó mà chả có đáp án nào đúng, hoặc cái đề nó cứ lửng lơ, cho 1 loạt dữ liệu...và không hỏi tính gì mà vẫn có đáp án mới chán, nhưng mà mấy câu ấy hình như sẽ đc chiếu cố thì phải. Nói chung là hàng bao nhiêu câu mà, do con ng làm cả nên cũng phải có chỗ sai, làm sao mà tránh được, chẳng may mình bị rơi trúng thôi.:rolleyes: Chắc nhà tuyển dụng sẽ không để mình thiệt đâu.
Bên t cũng có những câu k rõ ràng như cậu kể. Anh, chị coi thi chỗ t ghi lại mã câu, tên ứng viên, bảo là gửi lên HO để bỏ tính câu đó cho mình. Trong quá trình coi thi cũng thấy gọi điện thoại cho bên hỗ trợ HO về trường hợp này, và đc xử lí như trên nhé

t nhận đk tn pv GDV lúc 5h rồi. CN Hà Tĩnh. Nhưng lại pv ở Số 02 Minh Khai, Vinh, tức là CN Vinh. thắc mắc. Có ai cũng Cn Hà Tĩnh mà lại pv ngoài Vinh ko. 17 pv

thế này, hôm nay mình quá sốt ruột nên gọi cho bạn mình làm ở MB Thanh Xuân, thì nó có nói như này: phỏng vấn, thi viết rồi phỏng vấn, và nó làm mình thắc mắc là: đã phỏng vấn lần 2 rồi, mình hoàn toàn không hiểu chuyện gì xảy ra, nếu có pv lần 2 phải có thông báo web chứ nhỉ

thế này, hôm nay mình quá sốt ruột nên gọi cho bạn mình làm ở MB Thanh Xuân, thì nó có nói như này: phỏng vấn, thi viết rồi phỏng vấn, và nó làm mình thắc mắc là: đã phỏng vấn lần 2 rồi, mình hoàn toàn không hiểu chuyện gì xảy ra, nếu có pv lần 2 phải có thông báo web chứ nhỉ
Uh, nghe b noi minh cung k hieu ch j dang xay ra luon. Qua nhieu luong tin khac nhau, minh cung k quen ai nen k hoi dc, ban nao quen hoặc ai đó đang làm mb, xác nhận hộ mọi ng đang chờ đợi là pv vòng 2 sau test chưa vậy?
p/s: m nghi la chưa

Bạn của bạn nếu không làm bên nhân sự thì cũng không biết được đâu. Mình nghĩ chắc tùy đợt khác nhau cách thức cũng khác nhau.
Nhiều luồng ý kiến trái chiều quá. Quy cho cùng cũng tại vì MB lượt bỏ đi vòng pv sau test.

Uh, nghe b noi minh cung k hieu ch j dang xay ra luon. Qua nhieu luong tin khac nhau, minh cung k quen ai nen k hoi dc, ban nao quen hoặc ai đó đang làm mb, xác nhận hộ mọi ng đang chờ đợi là pv vòng 2 sau test chưa vậy?
p/s: m nghi la chưa

mình cũng nghĩ là chưa đâu, vì nó nói phỏng vấn lần 2 cách đây hơn 1 tuần, có thể nó nhầm lẫn vs đợt nhận tập sự đợt 1

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,674
Thành viên mới nhất
kalushorchestra
Back
Bên trên