mình nộp hồ sơ HO bên SME mà sao HO chỉ thông báo mỗi khối vận hành nhỉ :|

Nộp online không bao giờ người ta gọi đâu bạn ạ, mình cũng nộp online nhiều bank lắm, mà em nó 1 đi không trở lại :v :p quá phũ phàng :v Mình nộp vị trí giống đăng trong hình á bạn, mình vừa nộp off vừa nộp online mà cả 2 đều rớt ::p:p
Bạn bớt phán đi nha. Câu phát ngôn của bạn sẽ dập tắt nhiều hi vọng của người khác. Tôi đây cũng nộp online đã được gọi đi phỏng vấn và được mời đi test. Bạn không được gọi là do CV của bạn không đạt chuẩn nên bị loại là chuyện bình thường. Bạn cần xem lại cách viết CV của mình.

Nộp online không bao giờ người ta gọi đâu bạn ạ, mình cũng nộp online nhiều bank lắm, mà em nó 1 đi không trở lại :v :p quá phũ phàng :v Mình nộp vị trí giống đăng trong hình á bạn, mình vừa nộp off vừa nộp online mà cả 2 đều rớt ::p:p
Kinh nhở, bạn thật là am hiểu về tuyển dụng ngân hàng

sorry bạn, mình nộp off vào thág 1, lên gặp GĐ PV, và GĐ kêu đợi có đợt tuyển tập trung, nộp onl rồi thi tiếp.
Thág 3 mình nộp onl, và đc các anh chị bên MB gọi điện nhắc HSo giấy MB đã nhận nhưg bắt buộc fai nộp onl, nếu k sẽ k hợp lệ.
K biết bạn có ý gì, nhưg trc khi "chém" nên suy nghĩ chút ạ. cám ơn!
nói thêm: SHB mình cũng nộp onl và đc gọi PV bất ngờ. (k có ý khoe)

sao toàn con gái vậy nhỉ.đây là GDV hay tất cả thế...file:///C:/Documents%20and%20Settings/Garena/My%20Documents/Downloads/HNA%20(4).pdf
t chẳng hiểu gì cả, chi nhánh HN có tuyển GDV đâu nhỉ, mà t cũng ứng tuyển KHCN cơ mà sao lại thi viết GDV nhỉ ??????

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,700
Thành viên mới nhất
ducnguyen11201@
Back
Bên trên