Mình cũng hóng quá, chờ hết tuần này đến tuần khác. Hy vọng giảm dần theo chờ đợi :(

Cạu thi cn gì vậy? Mình ở CN Bắc Ninh thì có kết quả rùi ^^

Họ có hẹn bạn khi nào lên trao đổi chế độ không? Nếu đã thi tập trung thì cũng phải post danh sách trúng tuyển lên chứ. Thấy mấy bạn đợi mà tội quá. Đứa bạn mình cũng thế! Hic

Họ có hẹn bạn khi nào lên trao đổi chế độ không? Nếu đã thi tập trung thì cũng phải post danh sách trúng tuyển lên chứ. Thấy mấy bạn đợi mà tội quá. Đứa bạn mình cũng thế! Hic
Họ có bảo bên anh có ngày tiếp nhận nhân sự mới vào các ngày 5, 16 và 26 hàng tháng thì e có thể đến hôm nào. Tớ hẹn sang đầu tháng sau, tới ký hợp đồng rùi bắt đầu công việc luôn ^^. Họ có gửi chế độ qua mail cho tớ. Tớ thấy RM thì có post danh sách nhưng GDV chắc tuyển ít nên họ không post mà gọi điện trực tiếp luôn.

tớ thi ở Hải Phòng cậu ạ? không biết có bạn nào ở Hp nhận đc kết quả chưa?
bạn phỏng vấn vòng 3 ở hội sở ngày bao nhiêu ^^. Tớ pv từ hôm 10/4 mà đến hôm 12/5 tớ mới nhận được thông báo chính thức ^^. Tớ cũng chưa thấy có bạn nào ở chi nhánh khác thông báo kết quả. Hay bạn thử gọi lên nhân sự hội sở hỏi thử xem ^^

chắc tại hp thi muộn hơn 21 tớ mới thi thì phải. cảm ơn bạn nhé
Bạn thử gọi HO thử xem, chứ bữa mình nghe là KV HCM có kết quả sơ bộ rồi mà. Nếu vậy thì mấy KV khác cũng có chứ. MB làm thế này là không được chuyên nghiệp rồi. Gần 1 tháng mà ko thấy KQ.

Hôm qua bạn mình có đt hỏi bên HR, họ bảo là GDV KV HCM đang chờ sếp duyệt nên chưa có kết quả.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,809
Thành viên mới nhất
thud
Back
Bên trên