Không khí hồi hộp lại bắt đầu roài. HeHe. Đợi đến 22h xem sao?

Bên đó đang đợi c ah. Hjhj
Mình mới qua đó khảo sát thấy 1 số kv đã tb rồi và như mình thấy thánh ấy đã tịt cmt từ thứ 6 vừa rồi ở page 139, theo như mình thấy, bên BIDV sôi động hơn, và hầu như đa số nộp vào BIDV thì phải nên năm nay cơ hội cho tụi mình bên MB có phần dễ thở hơn. Có thể nói đây gọi là thiên thời địa lợi cho tụi mình :)

Mình mới qua đó khảo sát thấy 1 số kv đã tb rồi và như mình thấy thánh ấy đã tịt cmt từ thứ 6 vừa rồi ở page 139, theo như mình thấy, bên BIDV sôi động hơn, và hầu như đa số nộp vào BIDV thì phải nên năm nay cơ hội cho tụi mình bên MB có phần dễ thở hơn. Có thể nói đây gọi là thiên thời địa lợi cho tụi mình :)
nhiều ng vẫn thi được cả 2 mà cậu. t thi MB thôi:p

T đọc xong cmt của c mà buồn cười thế. C soi kỹ vậy, hjhj. Nhiều người thi cả hai lắm c ah.

T đọc xong cmt của c mà buồn cười thế. C soi kỹ vậy, hjhj. Nhiều người thi cả hai lắm c ah.
nhiều ng vẫn thi được cả 2 mà cậu. t thi MB thôi:p
Thì đó cũng nhiều ng chỉ thi BIDV như miss thôi, nói túm lại xét đến thời điểm bây h chỉ còn vài móng ít kinh nghiệm như bọn mình thôi bên MB thôi. Còn bên đó 149page nhưng rất nhiều bạn cmt chứ ko jong như bên mình toàn bọn mình cmt ko. Nc đc đợi đến bây h là may mắn oy :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,681
Thành viên mới nhất
josylviomerch
Back
Bên trên