MB thông báo lịch phỏng vấn các chi nhánh toàn hệ thống (Đợt 1-Tháng 4/2014)

Gửi các bạn thông tin mới nhất về lịch phỏng vấn của MB (đợt 1)

Ngân hàng TMCP Quân Đội
(MB) xin trân trọng thông báo lịch phỏng vấn cho Các chi nhánh trên toàn hệ thống lần 1 bao gồm: KV Hà Nội, Đông Anh, Sơn Tây, Xuân Mai, Lào Cai, Quảng Ninh, Đà Nẵng, Bình Dương, Đồng Nai, Quảng Ngãi, Đồng Tháp, Vũng Tàu trong tháng 04/ 2014, cụ thể như sau:

(Vui lòng ấn vào chi tiết xem Thời gian địa điểm chi tiết - Lịch phỏng vấn các chi nhánh còn lại sẽ sẽ được đăng tải trên Website MB vào ngày 03/04/2014)

STTCHI NHÁNHDANH SÁCH, THỜI GIAN, ĐỊA ĐIỂM PHỎNG VẤN
1KV HÀ NỘIChi tiết
2Đông AnhChi tiết
3Sơn TâyChi tiết
4Xuân MaiChi tiết
5Lào CaiChi tiết
6Quảng NinhChi tiết
7Đà Nẵng
8Bình Dương
9Đồng Nai
10Quảng Ngãi
11Đồng Tháp
12Vũng Tàu
[TBODY] [/TBODY]
LƯU Ý:

· Ứng viên thu xếp công việc riêng để không bỏ lỡ đợt phỏng vấn.
  • Ứng viên có mặt trước thời gian phỏng vấn chính thức 10 phút, khi đi phỏng vấn ứng viên mang theo hồ sơ bản cứng: Thông tin ứng viên, bản sao văn bằng chứng chỉ có liên quan, Hợp đồng lao động/ hoặc Quyết định công tác tại ngân hàng (nếu có) đối với ứng viên có kinh nghiệm. Trong trường hợp ứng viên không tham gia phỏng vấn theo lịch đã thông báo mà không báo trước lý do, kết quả thi tuyển của ứng viên đó sẽ bị hủy bỏ.
Chúc các bạn thành công
Trân trọng thông báo !
HÃY BẮT ĐẦU TẠI MB NGAY TỪ HÔM NAY CÙNG NHỮNG CỘNG SỰ TÀI NĂNG

có ai đang ở sài gòn mà sáng hum 3/4 lái xe về Thủ dầu 1 để phỏng vấn ở bình dương không? hic, lần này lái xe lúc 9h sáng, đúng cái lúc cao điểm tắc đường. Chẳng biết có đến kịp không nữa, Lần trước thi viết mình đã phóng xe lúc 11h40 phút để đi thi viết, đi giữa trưa nên không kẹt đường, lần này chẳng biết sao nữa.
đợt này toàn 91, 92, 90, xêm xêm nhau, không biết có gặp người quen không nữa :D
mình cũng ở sg nè,bạn đi đường Củ Chi ah ko có kẹt xe đâu mà gần nữa,mình ở Gò Vấp xuống tới đó 20km hi

có ai đang ở sài gòn mà sáng hum 3/4 lái xe về Thủ dầu 1 để phỏng vấn ở bình dương không? hic, lần này lái xe lúc 9h sáng, đúng cái lúc cao điểm tắc đường. Chẳng biết có đến kịp không nữa, Lần trước thi viết mình đã phóng xe lúc 11h40 phút để đi thi viết, đi giữa trưa nên không kẹt đường, lần này chẳng biết sao nữa.
đợt này toàn 91, 92, 90, xêm xêm nhau, không biết có gặp người quen không nữa :D
sáng nay bạn pv đc ko?có phải điền phiếu khảo sát gì ko?

sáng nay bạn pv đc ko?có phải điền phiếu khảo sát gì ko?
phỏng vấn cùi lắm á, tại mình là nguời cuối rồi dừong như phỏng vấn cho xong vậy, các chị ở hội đồng chẳng làm mình hứng thú gì cả.
có điền phiếu khảo sát bạn. Nhưng mà mình xem danh sách thì có nhieùe nguời bỏ phỏng vấn lắm. Mình là nguời cuối cùng phỏng vấn nhé :D

Thất vọng vì MB vô cùng. Trên thông báo có nói ứng viên có kinh nghiệm
từ 1 năm ở vị trí ứng tuyển ko pai thi viết. ưu tiên làm tại top 5 ngan hang tmcp, bằng giỏi. Thế mà 2 năm kinh nghiệm tại TCB bằng giỏi khoa
kế toán đại học thương mại vẫn phai thi viêt mà lai ko cho vao nhóm có kinh nghiệm
Viết mail phản hồi thì không có một câu trả
lời. Làm ăn quá chuyên nghiệp cơ
Thế là k được ưu tiên rồi.Nhưng a/c giỏi thế thì thi viết thế nào cũng qua, lo gì.

Có mem nào đang hóng kết quả phỏng vấn giống mình không??? Chưa biết kết quả ra sao nhưng mình hồi hộp sao sao ấy :))
Những ngày tháng sống bằng niềm tin và hi vọng đây :))

Ko biết MB có thông báo danh sách người trúng tuyển ko nhỉ? Hay là chỉ gọi cho ai đc thôi hả mọi người?

Thất vọng vì MB vô cùng. Trên thông báo có nói ứng viên có kinh nghiệm
từ 1 năm ở vị trí ứng tuyển ko pai thi viết. ưu tiên làm tại top 5 ngan hang tmcp, bằng giỏi. Thế mà 2 năm kinh nghiệm tại TCB bằng giỏi khoa
kế toán đại học thương mại vẫn phai thi viêt mà lai ko cho vao nhóm có kinh nghiệm
Viết mail phản hồi thì không có một câu trả
lời. Làm ăn quá chuyên nghiệp cơ
Bạn thi vị trí gì ???, Mình cũng bằng Giỏi KTQD, cũng có 1.5 năm kn tại NH vẫn phải thi viết, cho là không có kn thì sao?. Quan trọng lúc phỏng vấn bạn có thể hiện được là mình có kinh nghiệm hay không, thể hiện là mình có yếu tố mà nhà tuyển dụng cần hay không mà thôi. Nhiều khi không trúng tuyển không phải mình kém hơn người khác, mà đơn giản bởi vì mình chưa có duyên với NH đó, mình chưa có yếu tố mà người ta cần.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,528
Thành viên mới nhất
caiwinvn
Back
Bên trên