Maritime tuyển dụng quý III/2011

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
mình nộp qua mail bạn ơi, hình như cũng lâu lắm rồi, hnay tự nhiên ngân hàng gọi đi pv

Những Ngân hàng nào màu đỏ đều không hợp với mình thì phải, chỉ cso màu xanh gọi, màu đỏ không thấy gọi bao giờ, MSB không ngoại lệ...hjz

bạn nộp qua mail như thế nào vậy mình vào tuyển dụng quý III toàn thấy ứng tuyển trực tiếp thôi có thấy gửi qua mail đâu

Mình nộp đơn ứng tuyển qua mạng, điền tất cả các thông tin rồi, nhưng sao còn cái mã xác nhận nó ko thấy hiện lên để mình hoàn thành hồ sơ vậy nhi.?
Ai chỉ giúp mình với. Thanks

Mình nộp đơn ứng tuyển qua mạng, điền tất cả các thông tin rồi, nhưng sao còn cái mã xác nhận nó ko thấy hiện lên để mình hoàn thành hồ sơ vậy nhi.?
Ai chỉ giúp mình với. Thanks
haiz, mh cũng dzay à, mà nộp trực tiếp thì nộp đâu à, có thấy địa chỉ nộp là đâu đâu

Hình như NH này chỉ nhận hồ sơ nộp ứng tuyển trực tiếp trên web của họ thui hay sao í. Mà mình thắc mắc NV quan hệ khách hàng ở các phòng khác với NV QHKH ở trung tâm bán hàng trực tiếp có gì khác nhau nhỉ???

Hôm nay mình đi phỏng vấn về các bạn ạ. Vị trí SA-HN. Mình nộp hồ sơ chắc mới được vài hum thui í, là được gọi đi lun rùi. Mình cũng chỉ ứng tuyển trên web của NH này thui, cũng bị mấy lần không submit được í. Bạn nào chưa apply được thì cứ kiên nhẫn viết lại nhé, hoặc tạo hồ sơ buổi tối cho đường truyền đỡ lag là được thui ah`

Mình chả khi nào wa vòng gửi xe của MSB, chả hỉu up trực tuyến nhều lần rùi mừ, hix

Bạn ơi, bây h mình mới đọc, chắc nộp không kịp nữa r bạn nhở, bạn đã đi phỏng vấn về r mà :(
Hôm nay mình đi phỏng vấn về các bạn ạ. Vị trí SA-HN. Mình nộp hồ sơ chắc mới được vài hum thui í, là được gọi đi lun rùi. Mình cũng chỉ ứng tuyển trên web của NH này thui, cũng bị mấy lần không submit được í. Bạn nào chưa apply được thì cứ kiên nhẫn viết lại nhé, hoặc tạo hồ sơ buổi tối cho đường truyền đỡ lag là được thui ah`

Mình nộp hồ sơ đươc 1 tuần rồi, nhưng vào đúng ngày nghỉ, không biết sau đó họ có rep lại cho mình ko.? Nộp những ngày cuối, không biết có hy vọng gì ko nữa.??? :( :((

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,771
Thành viên mới nhất
jiangnantiyu113