Maritime tuyển dụng quý III/2011

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Tự tin khi phỏng vấn là OK mà. Mình mới PV vòng 2 vị trí Tư vấn tài chính cá nhân hôm 19 vừa rồi. Đang đợi kết quả :)

các câu hỏi đại loại như này
1. giới thiệu bản thân
2. bạn làm gì rồi, công việc như nào
3. bạn biết gì về vị trí QHKH
4. bạn biết doanh số của vị trí này tháng là bao nhieu ko
5. bạn nhắm tới tập khách hàng nào để có thể đạt được doanh số
6. bạn có nhiều người thân ở hà nội ko
7. gia đình bạn làm gì
8. bạn hiểu gì về sản phẩm của Nh

Tớ được hỏi hình như tầm 20 phút thì phải :)). tớ được chị xinh nhất trong số những người pv nên rất thích nhé :x

hihi thanks bạn đã chia sẻ :D

sáng nay test mà đến 5h chiều nay đã có tin nhắn và mail báo mai đi pv rồi. B nào làm NV tư vấn tài chính cá nhân thì cho mình biết cụ thể lương lậu và công việc ntn nào nhé!! Mình vừa offer làm cho techcombank vị trí CVKH doanh nghiệp nhưng ở tận Nguyễn Văn Cừ nên ngại đi quá, mình ở Chùa Láng :(

Hic đang điền dở thông tin đến phần tham gia hoạt động xã hội thì tự nhiên nhận đc mail của MSB là đã nhận đc đơn ứng tuyển, không pit là mình có động vào cái j không nữa :( mà có nên điền rùi gửi lại hok :((

sáng nay test mà đến 5h chiều nay đã có tin nhắn và mail báo mai đi pv rồi. B nào làm NV tư vấn tài chính cá nhân thì cho mình biết cụ thể lương lậu và công việc ntn nào nhé!! Mình vừa offer làm cho techcombank vị trí CVKH doanh nghiệp nhưng ở tận Nguyễn Văn Cừ nên ngại đi quá, mình ở Chùa Láng :(
hôm qua đã chuẩn bị tinh thần để sáng nay đi test rồi, chẳng biết số mình thế nào vừa lên ngủ là đau bụng quằn quại cố gắng gượng chỉ mong trời sáng để đi bệnh viện, cả ngày nằm trong viện tối mới về. hic, thế là đi toi cái cơ hội được đi cọ xát ở MSB. có nên gửi mail lại với nhà tuyển dụng và gửi với nội dung ntn đây????????
mà lu_luv_uncleho sáng nay đi test nội dung là gì thế? có đông không bạn? mình tưởng tượng cái việc tư vấn tc cá nhân này na ná giống như dân tư vấn bảo hiểm ấy nhỉ (mình nghe 1 chị nói là làm cái này vẫn bị áp doanh số như kinh doanh )

GDV chưa đc gọi hả các bạn
mình đk vị trí này mà mãi chưa thấy
Hôm mình đi phỏng vấn thấy nhiều người phỏng vấn vị trí DGV và tư vấn tài chính cá nhân.

Hic đang điền dở thông tin đến phần tham gia hoạt động xã hội thì tự nhiên nhận đc mail của MSB là đã nhận đc đơn ứng tuyển, không pit là mình có động vào cái j không nữa mà có nên điền rùi gửi lại hok
Chắc do bạn gửi CV lâu rồi ko nhớ nhưng bây giờ hệ thống của NH mới gửi lại mail cho bạn đó. Bạn cứ điền rồi gửi đi, nhỡ đâu cơ hội lại tới với bạn

hôm qua đã chuẩn bị tinh thần để sáng nay đi test rồi, chẳng biết số mình thế nào vừa lên ngủ là đau bụng quằn quại cố gắng gượng chỉ mong trời sáng để đi bệnh viện, cả ngày nằm trong viện tối mới về. hic, thế là đi toi cái cơ hội được đi cọ xát ở MSB. có nên gửi mail lại với nhà tuyển dụng và gửi với nội dung ntn đây????????
mà lu_luv_uncleho sáng nay đi test nội dung là gì thế? có đông không bạn? mình tưởng tượng cái việc tư vấn tc cá nhân này na ná giống như dân tư vấn bảo hiểm ấy nhỉ (mình nghe 1 chị nói là làm cái này vẫn bị áp doanh số như kinh doanh )
Tớ sôt vi rut nặng mà vẫn cố lê lết đi này, vào phòng pv thì lại sốt nên tâm lý không tốt lắm. hoavcu học lớp nào ở vcu thế

Tớ sôt vi rut nặng mà vẫn cố lê lết đi này, vào phòng pv thì lại sốt nên tâm lý không tốt lắm. hoavcu học lớp nào ở vcu thế
hic, c còn đi được chứ t thì phải vào bv, cứ tưởng đau ruột thừa vào phải mổ hóa ra ko pải, nhưng vẫn phải nằm 1 ngày.huhu. mình được gọi đi test vtri tư vấn tài chính cá nhân đấy. ko có duyên rồi. t học khoa C, c chắc khoa H nhỉ?

hỏi bà con tý.sao minh không gửi được đơn nhỉ

---------- Post added 22-07-2011 at 02:04 PM ----------

alo co ai biet gui dơn ung tuyen maritime nhu the nao khong?toi hem co gui duoc

Có bạn nào nộp vào vị trí tài trợ thương mại ko??? Mình apply đợt quý 3 này cũng lâu lâu rồi mà mãi không thấy có mail hay điện thoại gì cả. Thấy các vị trí khác các bạn được gọi đi hết rồi mà.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,671
Thành viên mới nhất
12bet1net