bạn tớ sinh năm 93 vừa mới vô làm ở ngân hàng này đợt đầu tháng 6 bảo là lương GDV tầm 6tr đó,,,, vậy có phải là thấp không??? mình thấy mức đó ổn mà.
ko có gaanf 6tr đâu nhé, cao nhất tháng mà 25 ngày của các bạn là 5tr4 còn tháng 23 ngày thì chỉ được 5tr2 thôi nhé. nc lương bao thấp đó mấy bạn

hjx, bạn làm ở cn nào mà kêu sướng vậy m thấy chưa NH nào chán như MSB :( :( :(
Chán ư?Vậy bạn đã chuyển ngân hàng khác chưa.Coi tránh vỏ dưa gặp vỏ dừa á hihi.Mình chuyên bên việc làm mà nên nắm rõ tất cả các NH,nói về GDV thì MSB là sướng nhất ( trừ big four ) hihi

Ban đã có kinh nghiệm làm ở MSB r hả? Có thể chia sẻ ít kinh nghiệm pv k bạn ? :D
Với GDV thì không có nhiều câu hỏi thiên về kinh doanh.Các bạn cứ tự tin,trả lời dứt khoát đúng trọng tâm câu hỏi và tất nhiên là nên nói thật ( người tuyển ghét nói dối và họ kiểm tra được ).Kỹ năng thì nên tập ở nhà trước gương,soạn hàng loạt câu hỏi và câu trả lời mà mình ưng ý nhất,xong nhờ bạn bè anh em gì đó test thử bất cứ câu hỏi hóc búa nào để rút kinh nghiệm.Cứ coi người PV là người quen để không bị khớp mà nói lung tung.Chúc bạn may mắn

Bạn hadaicon cho mình hỏi tí, lúc trước bạn pv ở MSB xong bao lâu thì nhận được thông báo trúng tuyển vậy, thanks bạn

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676
Thành viên mới nhất
duncanlaurencem
Back
Bên trên