cho mình hỏi chút là Công việc cụ thể của vị trí này là gì à?> được làm việc và đào tạo như một chuyên viên hay là hình thức giống thực tập sinh ạ?

mình vừa đi phỏng vấn hôm qua về. cũng tốt. nhưng thắc mắc là, " chương trình có ghi là chấp nhận sinh viên đợi bằng, mình đang trong quá trình đợi bằng tốt nghiệp vì chưa có đợt xét mà chị pvan mình lại nói là ctrinh giành cho sinh viên đã tốt nghiêp khi đọc Cv của m. " m xoay lại là trên thông báo có ghi là chấp nhận sv đợi bằng TN. trả lời pvan tầm 25p. k thấy khả quan lắm về cái vụ bằng này :'(

mình vừa đi phỏng vấn hôm qua về. cũng tốt. nhưng thắc mắc là, " chương trình có ghi là chấp nhận sinh viên đợi bằng, mình đang trong quá trình đợi bằng tốt nghiệp vì chưa có đợt xét mà chị pvan mình lại nói là ctrinh giành cho sinh viên đã tốt nghiêp khi đọc Cv của m. " m xoay lại là trên thông báo có ghi là chấp nhận sv đợi bằng TN. trả lời pvan tầm 25p. k thấy khả quan lắm về cái vụ bằng này :'(
Bạn pv ở tp hcm hay ha nội thế. Vị trí tập sự hay khởi nghiệp, ai pv bạn vậy

Bạn pv ở tp hcm hay ha nội thế. Vị trí tập sự hay khởi nghiệp, ai pv bạn vậy
mình phỏng vấn ở HN. mình chưa rõ đấy là hội đồng thử thách khả năng xoay của m hay là tnao? vì đứng ở phía người đi pvan, nếu hồ sơ đã không đạt thì sẽ k gọi đi pvan rồi, mình phỏng vấn vị trí khởi nghiệp. nên ra về với tâm lý khá không thoải mái vì cảm thấy bài phỏng vấn của mình cũng khá tốt nhưng lại mắc cái vấn đề đợi bằng :(

Có ai sáng thứ 2 ngày 23/3/2015 đi phỏng vấn ở Láng Hạ không, ai từng làm vị trí này rồi cho mình hỏi: khi tìm khách hàng về mình có được làm hồ sơ, tờ trình như CV không, hay chỉ mang khách hàng về. Nếu làm tốt thì cơ hội được nhận lại sau 6 tháng cao không mọi người , tớ cảm ơn,

Bạn ơi cho mình ít câu hỏi mà người pv hỏi bạn đi,thứ 2 tuần sau mình đi phỏng vấn vị trí này,

Vị trí này không có thi test nha bạn ^^
Anh ơi cho em hỏi sao chị phỏng vấn em hôm nay bảo sau khi có kết quả vòng phỏng vấn dẽ đi học 2 tuần,sau đó thi test để loại 1 số bạn và chỉ nhận những bạn đáp ứng nhu cầu hoặc chọn 20 bạn phù hợp ...

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,579
Thành viên mới nhất
charlieparkerme
Back
Bên trên