MSB Maritime Bank Hội sở (Hà Nội) tuyển dụng nhiều vị trí Chuyên viên

các mem cho hỏi tại sao mình không thể copy mã vị trí để dán được vào vị trí ứng tuyển vậy?k bít làm sao nữa hjxxxx

CV đính kèm có thể hiểu là CV bạn tự tạo nhé (nhưng cũng có thể chắp ghép từ 1 cơ số CV của các NH khác, thêm cái logo của MSB:D)

Thanks bạn nhé:D may mà vừa nãy chưa gửi được hồ sơ:D định k đính kèm cái đấy nữa vì k thấy có:)

Xin thưa với bác là MSB mới chuyển đổi mô hình cách đây 1 đến 2 năm thôi, và sự thay dổi ấy có sự tư vấn của mác ken ri, tổ chức này đi đến ngân hàng nào là ngân hàng ấy như dở hơi ăn cám lợn, lấy ai ra mà gán bó với yêu thưong.

Cảm ơn bạn. Mình thích cái suy nghĩ không có lửa sao có khói của bạn :)
MSB vẫn có những người gắn bó 20 năm, vẫn có những người tận tụy cống hiến thôi. Tổ chức cũng như con người, không ai toàn ven để mà tất cả đều khen.
Còn nói chung thì mỗi người 1 ý, tâm sự hay giao lưu thì trong cách nói nta có thể cảm nhận được. Trẻ trâu hay không thì cũng tự mỗi người biết. Chỉ đơn giản là dù có làm gì thì cũng nên xuất phát từ sự ngay thẳng.
Đôi dòng vậy thôi[/QUOTE]

Xin thưa với bác là MSB mới chuyển đổi mô hình cách đây 1 đến 2 năm thôi, và sự thay dổi ấy có sự tư vấn của mác ken ri, tổ chức này đi đến ngân hàng nào là ngân hàng ấy như dở hơi ăn cám lợn, lấy ai ra mà gán bó với yêu thưong.

Lại 1 thông tin nữa cần tìm hiểu. Thanks bạn đã share thông tin nhé.

[/QUOTE]
Khổ thân McK! Không biết bác abc87 có phải đã từng làm trong MSB hay không mà hiểu vậy :)

Tớ thì tớ thấy mình chưa có kinh nghiệm, vào đây chiụ áp lực 1 thời gian coi như học việc đi. Nay mai xin chỗ khác còn có cái mà viết vào CV, nhiều bạn cứ muốn vào chỗ lớn rồi thắc mắc sao họ đòi hỏi kinh nghiệm nhưng lại ko muốn có kinh nghiệm để xin vào đó.
Anw, t là t cứ app, chỗ nào cũng app :D

Mình làm CA ở đấy mà, suốt ngày đi chở tiền kinh vãi linh hồn, mà còn chở bàng xe máy hẳn hoi nhá, hôm nào chả phóng xe như ăn cướp :d
Khổ thân McK! Không biết bác abc87 có phải đã từng làm trong MSB hay không mà hiểu vậy :)[/QUOTE]

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676
Thành viên mới nhất
duncanlaurencem
Back
Bên trên