Lương thưởng vị trí GDV Seabank

Mọi người có ai đang làm vị trí này hoặc biết thông tin gì về vị trí này ko ạ? Chia sẻ cho e chút thông tin với ạ. Em vừa nhân đc tin đậu vị trí GDV bên seabank, đang đợi ngân hàng gọi để qua ký offer. Vấn đề là em ko biết lương thưởng bên này như thế nào để deal lương. Mọi người giúp e với ạ ^^

Ở tỉnh thì lương cơ bản tầm 4tr (ăn trưa & phụ cấp đc ~1tr nữa). Đóng BH xong chắc mang về đc ~4,5tr.
Ở HN - HCM cao hơn cùng lắm là thêm 500k :))

Mà bạn đậu GDV CN nào thế?

Chuẩn rồi bạn. Nhưng là 1 CN xa tít mù tắp (ngoài Bắc).
Vào sb làm ở CN thì đông vui, chứ ở các PGD thường là chán vì biên chế ít người, khách giao dịch cũng ít.

Chuẩn rồi bạn. Nhưng là 1 CN xa tít mù tắp (ngoài Bắc).
Vào sb làm ở CN thì đông vui, chứ ở các PGD thường là chán vì biên chế ít người, khách giao dịch cũng ít.
uh hnay bên ngân hàng cũng gọi qua báo mức lương học việc cho mình rồi ^^. mà bên seabank chế độ tăng lương với thưởng thế nào bạn? ^^

Mình ko để ý chế độ tăng lương, vào sb cũng chưa đủ lâu để hưởng mấy chế độ đấy, mà thấy mấy người làm lâu năm tăng cũng ko đáng kể. Quan trọng là CN làm ăn tốt, sếp thoáng thì quỹ lương tăng => lương nv tăng.
Chỉ có các vị trí QHKh nếu làm tốt thì tự tin mà vào phòng sếp đòi hỏi quyền lợi.

//nếu có thể, bạn inbox mức lương đc đề nghị của bạn để mình tham khảo.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,763
Thành viên mới nhất
duy190197
Back
Bên trên