LienvietPostBank tuyển nhiều vị trí trên nhiều tỉnh thành [11/12]

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
oái sao đâu cũng tuyển con ông cháu cha vây? thế còn những người như mình ko có ai quen biết thì phải làm sao bây jo? :((

hik.ngân hàng này toàn con ông cháu cha hay sao ấy.trước tớ thi ở Thanh Hóa mà giám tị còn nhắc bài cho người ta nữa.nên chẳng nộp vào đấy nữa :| đi phỏng vấn người ta hỏi chơi với bời thôi.chứ nhận hết cả rùi :(

---------- Post added 24-11-2011 at 10:15 AM ----------

mình cũng thi đợt vừa rồi, nó gọi pvan mà chả hỏi gì..nói đại ý như em bị loại luôn áy, nó bảo kết quả thế nào thì sau buổi hn em cũng tự biết. đi thi cho mệt ng tốn công tốn sức :|
ôi trơi ah, thất vọng tràn trề, thôi ko chờ đợi nữa, t về quê ở ẩn đây................. +_+

chỉ nhận con ông cháu cha thôi à . haizzzzzzzzz chán thế , thế thì còn hi vọng gì nữa

---------- Post added 30-11-2011 at 02:03 PM ----------

có bạn nào ở hp ko ? cũng đk vào lienvietbank đợt này này

Cho mình hỏi là Liên Việt thi tự luận hết phải không mọi người?
Mình nộp liên việt ở Hải Phòng nè bạn :D

làm mình cũng háo hức chứ..tưởng là qua đc vòng viết là ổn,,,ai ngờ vòng phỏng vấn pải đi kèm bác Hồ hoặc gì đó..chán tự kỉ ở nhà nè :((
chẳng dấu j ka nhà, t nộp mấy ngân hàng đều đc gọi đi pvan, thi thố, hồ sơ và kinh ng của tớ gọi là ổn ổn. Thế mà Liên việt ko thèm í ới j ka. Kiểu này đúng là fai suy nghĩ j rồi. hu hu :(((

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,698
Thành viên mới nhất
snellemerch