LPBank LienVietPostBank Khu vực Hà Nội tuyển dụng CV Khách hàng, CV Quản lý Tín dụng [10.10.2012]

bạn nop cả chi nhánh phú thọ và vĩnh húc ah? mình nop tư hồi tháng 6 cơ, không thấy thi cử gi cả. chỉ thấy trên trang web của liên việt có tên những người thi vi trí khác đi phỏng vấn thôi chứ cũng k thấy thi viết riêng về vị trí mình đăng ký thì k thấy thi và kiểm ngân nuwxx. thế mình mới gọi ddienj hỏi hòng tuyển dụng ho bảo các vị trí đã đủ. thế nên đành thất vọng thôi.còn vị trí ban dăng ký mình thấy có danh sách phỏng vấn lâu rồi.
mình thấy vẫn đăng tuyển vẫn tổ chức thi các vị trí khác mà, mấy hôm trc cũng nhận đc thông báo chi nhánh VP là đã nhận đc email, ko biết là thế nào, hay họ đăng tuyển chỉ là khuyếch trương thương hiệu nhỉ??? mà ở Phú Thọ dù có đăng tuyển nhưng đến chẳng bao giờ còn đến lượt hay sao ý nhỉ?
Thế bạn nộp CV lâu chưa

khả năng là cũng khôg dễ đc lọt qua vòng sơ tuyển mail nhỉ, mình cũng mới nộp thôi, mặc dù biết là thi tuyển các vị trí rồi nhưng thấy vẫn cần tuyển nên nộp bt thôi.
vậy là hết cơ hội rồi nhỉ?
vừa rồi agribank PT tuyển bạn có nộp ko, thấy đứa em vào làm rồi mới biết nó tuyển mà

- - - Updated - - -

khả năng là cũng khôg dễ đc lọt qua vòng sơ tuyển mail nhỉ, mình cũng mới nộp thôi, mặc dù biết là thi tuyển các vị trí rồi nhưng thấy vẫn cần tuyển nên nộp bt thôi.
vậy là hết cơ hội rồi nhỉ?
vừa rồi agribank PT tuyển bạn có nộp ko, thấy đứa em vào làm rồi mới biết nó tuyển mà

hôm nay đã thấy họ bỏ bangzon tuyển dụng chi nhánh PT rồi
nhận đc mail là đã nhận đc CV vậy mà đợi chờ mãi các bạn ạ, hóa ra đủ hết vị trí rồi chứ

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,800
Thành viên mới nhất
u8883com
Back
Bên trên