LPBank LienVietPostBank Hội sở - Khối nguồn vốn tuyển dụng Chuyên viên giao dịch Trái phiếu và Chuyên viên

mình cũng thi 202.hihi. Nghe các bạn nói, vui thật đó. dù mình chẳng xinh.

Đề thi khó thế. mình làm có 10p nộp bài. Ko có cơ bản để chém :)))) Mình ngồi D2 - 105 thi GD trái phiếu
Nhớ mang máng là ngày xưa học rồi mà quên khuấy chả nhớ tí gì cả. Ây dà, ko hề đơn giản chút nào :))))

Đề thi khó thế. mình làm có 10p nộp bài. Ko có cơ bản để chém :)))) Mình ngồi D2 - 105 thi GD trái phiếu
Nhớ mang máng là ngày xưa học rồi mà quên khuấy chả nhớ tí gì cả. Ây dà, ko hề đơn giản chút nào :))))

A. Cái bạn làm mình toát mồ hôi vì làm xong, nộp bài sớm quá :|

Bạn mình hnay thi bảo đề IQ đã được Liên Việt update, mới hoàn toàn & bằng tiếng Việt chứ k phải tiếng Anh. Thấy bảo chép được đề về để share nhưng cuối cùng bị chị giám thị thu mất:|

A. Cái bạn làm mình toát mồ hôi vì làm xong, nộp bài sớm quá :|
=))))) ôi các bạn thừa hiểu là tầm đấy thời gian thì chỉ vừa đủ làm trắc nghiệm thôi chứ tự luận ko biết chém gì ấy.
An phận tín dụng vậy. Treasury vẫn là mảng trìu tượng quá. Phải tiếp cận từ từ ^_^

Hôm nay tớ cũng đi thi quản lý vốn, làm lung tung lắm vì là thi trái ngành lại không học một chữ nào. Chắc không hi vọng gì qua được vòng này quá :D.

Mình thích mảng này lắm cuối cùng đến muộn, chả buồn vào phòng nữa :D

Hôm nay tớ cũng đi thi quản lý vốn, làm lung tung lắm vì là thi trái ngành lại không học một chữ nào. Chắc không hi vọng gì qua được vòng này quá :D.

Thật ra từ lúc vào phòng thi đã ko hi vọng j rồi. Đi thi gặp toàn những bạn đỉnh cao ở Khoa mình. Chọn từ 145 người thi viết + những người có kinh nghiệm, không cần thi viết, ra tầm 20 người. Lại phỏng vấn lấy 1 người.
Thật là. Muốn bon chen cũng khó ... :(

- - - Updated - - -

Mình thích mảng này lắm cuối cùng đến muộn, chả buồn vào phòng nữa :D

Ngủ muộn à. Hôm nay CN đường thông hè thoáng mà bạn.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,794
Thành viên mới nhất
alialial1216
Back
Bên trên