LPBank LienVietPostBank Hải Phòng tuyển dụng CV Khách hàng, Quản lý tín dụng, GDV [07.07.2013]

nhanh mà bạn, IQ thì nhanh mà! :D cũng có thể bỏ phần Excel đi. :D bạn thi nhiều ngân hàng rồi chắc cũng quen rồi. mình thì tài mọn thi mãi ngân hàng mà toàn trượt nên phải làm ở ngạch khác thui!

nhanh mà bạn, IQ thì nhanh mà! :D cũng có thể bỏ phần Excel đi. :D bạn thi nhiều ngân hàng rồi chắc cũng quen rồi. mình thì tài mọn thi mãi ngân hàng mà toàn trượt nên phải làm ở ngạch khác thui!
èo, bọn c thi cũng 45p á? thế nghiệp vụ học cụ thể thế nào hả c? lần đầu đi thi, bỡ ngỡ quá,cảm ơn c nhiều lắm

đợt tớ thi excel nữa nên 1 tiếng. có gì bạn vào tường nhà tớ hỏi. nc trên này bị cho spam thì chết

èo, bọn c thi cũng 45p á? thế nghiệp vụ học cụ thể thế nào hả c? lần đầu đi thi, bỡ ngỡ quá,cảm ơn c nhiều lắm

t cũng 91 ra trg giống cậu thôi nên ko có nhiều k.nghiem. nhưng thi 45 phút nếu làm tự luận là bt mà, đâu phải như viết văn, mấy câu tự luận trả lời theo ý hiểu thôi, chứ ko phải phân tích phân tiếc gì. Có thể có bài toán nữa... nên cũng ko cần nhiều time đâu.

- - - Updated - - -

tớ có thấy danh sách thi đâu nhỉ?

http://www.lienvietpostbank.com.vn/tuyen-dung/lich-thi-tuyen
danh sach thi viet cac vi tri do ban thay chua

Gia Lai hết hạn từ ngày 02/07 mà giờ vẫn chưa có danh sách :((

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095