LPBank LienVietPostBank CN Đông Đô (Hà Nội) tuyển dụng CV QHKH Doanh nghiệp [21.07.2013]

Mình sinh năm 91 cũng sinh viên năm cuối, mình thi Lienviet ở chi nhánh Ninh Bình, yêu cầu 1 năm kinh nghiệm nhưng nộp hồ sơ thì k bị loại. Hôm đi phỏng vấn sơ tuyển mình còn được 1 bạn nói là Ngân hàng ưu tiên những ứng viên trẻ, kết quả là có khá nhiều bạn 91 được gọi đi thi Test, trong khi 83,84 nhiều kinh nghiệm lại k được gọi. Vậy nên các bạn 91 cứ nộp hồ sơ đi, mình nghĩ k bị loại đâu.

Mình sinh năm 91 cũng sinh viên năm cuối, mình thi Lienviet ở chi nhánh Ninh Bình, yêu cầu 1 năm kinh nghiệm nhưng nộp hồ sơ thì k bị loại. Hôm đi phỏng vấn sơ tuyển mình còn được 1 bạn nói là Ngân hàng ưu tiên những ứng viên trẻ, kết quả là có khá nhiều bạn 91 được gọi đi thi Test, trong khi 83,84 nhiều kinh nghiệm lại k được gọi. Vậy nên các bạn 91 cứ nộp hồ sơ đi, mình nghĩ k bị loại đâu.
mình cũng sinh viên năm cuối trường Học viên Tài chính, Cứ nộp vậy, xem kết quả thế nào. thanks you bạn nhá, tạo cho minh thêm động lực ngồi điền hồ sơ

Thôi thì cứ thử xem sao :( Thế bạn hongnga1003 tình hình sao rồi cậu ơi, phỏng vấn sơ tuyển ntn rồi :D

T ở chi nhánh Ninh Bình hôm pvan sơ tuyển mỗi người tận 25' liền. Không có kinh nghiệm nên bị hỏi toàn lý thuyết nào là: rủi ro của ngân hàng, khi thẩm định khách hàng thì ngân hàng quan tâm điều gì nhất.... Các bạn cứ bình tĩnh mà trả lời, ở Lienviet Ninh Bình phỏng vấn khá kỹ và tương đối rộng, k biết ở Hà Nội có thể k.

NH họ yêu cầu kinh nghiệm thế thôi, nhưng lúc phỏng vấn mình thể hiện được sự tự tin và kiến thức của mình thì cũng được mà. Các b đừng lo lắng quá thế. Họ ưu tiên tuyển dụng nhân lực mới để tân dụng hết nguồn lực quan hệ họ hàng gia đình nhà mình để đáp ứng chỉ tiêu ý mà

bạn hongnga1003 hình như là học lớp NHM hay sao ấy nhể 8-}8-} Nghe giọng văn quen lắm :-|

Mình phỏng vấn sơ tuyển và Test xong rồi. Phỏng vấn thì không khó lắm, tự tin là sẽ qua thôi. Còn thi tuyển thì theo như t thấy thì khá giống với một số đề của Lienviet trước đó, không khó lắm, chủ yếu là về luật và nghiệp vụ thôi.

lần trước mình nộp liên việt thường có mail xác nhận, lần này nộp lại 2 lần rồi vẫn ko có mail xác nhận, mọi người có như vậy ko ạ?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,798
Thành viên mới nhất
riseagainstmerc
Back
Bên trên