Làm giao dịch viên ngân hàng nào là tốt????

Chào mọi người!
Cho mình hỏi là làm Giao dịch viên ngân hàng Đông Á và ngân hàng Viet Capital thì bên nào tốt hơn. Mình đang phân vân quá. Mọi người góp ý cho mình với tại mình cũng chưa làm ngân hàng nên không biết gì. Thanks mọi người!!!

Đông Á lương thấp lè tè chỉ được cái thưởng khá thôi, còn bên bản việt lương cao hơn, bạn đậu cả 2 rồi à

Đông á lương thấp lại không thuộc nhóm lợi ích, bị thâu tóm lúc nào không biết chừng
còn bản việt tuy nhỏ nhưng là của con gái nguyễn tấn dũng, có thể yên tâm về ngắn hạn nhưng về dài hạn chắc chắn sẽ có chuyện.
Vì vậy 2 ngân hàng này chỉ nên xác định làm tạm thời, tốt xấu ko quan trọng, cái quan trọng là tích lũy được kinh nghiệm

danh bai online
huong dan ca do online
ca do qua mang
cach dang ky tai khoan ca do online
cach dang ky tai khoan ca do tren mang
cach dang ky tai khoan ca cuoc online
cach dang ky tai khoan ca cuoc tren mang
cách dang ký tài khoan 188bet

Bác thi đợt trước hay sẽ thi đợt này??? Em cũng mới nộp zoo Đông Á nè. ^^

Theo mình cảm nhận thì nếu cùng vị trí, bạn nên chọn Đông Á, vì ít ra tiếng tăm của nó cũng lâu rồi (hình như 20 năm rồi thì phải). Bản Việt thì mới đc gây dựng gần đây, mới đổi tên từ NH Gia Định (mà trước đây NH Gia Định cũng ít đc biết đến nữa) nên khi nhảy sang NH khác thì cái "work history" của Đông Á có thể "có trọng lượng" hơn. Lương thưởng 2 bên thì ko rõ lắm, nhưng nghe đồn Đông Á lương tầm trung bình thôi, ko cao.

Vậy thì cũng khó nghĩ quá. Hjx. Thấy trước mắt là Đông Á làm cực hơn Bản Việt, còn lương 2 chỗ này ngang nhau à.

Làm GDV ở Agribank đi, đúng 4h30 hết giao dịch, 5h kém về, lương cao hơn cả tín dụng, mà thái độ phục vụ KH thì ko đỡ đc ;)

Nên làm Đông Á hơn còn Bản Việt thì như bạn trên đã cmt đó chỉ trong ngắn hạn thôi. CÒn GDV mà 5h kém về chắc bạn có việc hoặc bệnh mới về tầm đó thôi

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,656
Thành viên mới nhất
jiangnantiyu111
Back
Bên trên