KPI về tiền lương của Viettinbank

Em chào anh/chị,
hiện em là sinh viên năm 4, em đang làm khóa luận về áp dụng KPI trong Human Resource Management: the case of Vietinbank.
Em được biết từ tháng 5/2013, vietinbank đã chính thức áp dụng KPI trong việc tính lương đúng không ạ? Nhưng em chưa hiểu cách tính ntn. E có đọc comment của một anh làm trong Vietinbank và anh ấy đã nói thế này :" Giờ lương tính theo cấp bậc công việc, mức độ công việc và KPI. KPI hoàn thành bao nhiêu phần trăm thì cứ thế nhân vào mức lương đó "
Em vẫn chưa hiểu lắm. Có anh/chị nào giúp em giải thích về vấn đề này được không ạ? Hiện Vietinbank đã áp dụng KPI trong Human resource ở những mảng nào ạ? Hay mới chỉ ở cách tính lương thưởng? Em mong các anh/chị nhiệt tình tư vấn giúp đỡ em ạ :(( huhu.

Em chào anh/ chị
Hiện tại em đang làm khóa luận tốt nghiệp với đề tài là Mối quan hệ của mức độ hài lòng công việc với hiệu suất công việc đạt được. Anh/ chị cho e hỏi KPI của Vietinbank tính hàng tháng theo tỷ lệ % hay như thế nào ạ?.Có anh chị nào làm Vietinbank hay ngân hàng nào khác giúp em với ạ

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,621
Thành viên mới nhất
oubaotiyu1111
Back
Bên trên